• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đánh giá em pit còi hộ e với

Lin Cun

Member
[/IMG]

các bác đánh giá em no hộ em nhé
5 tháng tuổi ,nặng 10kg
hix

Tai dựng thì chỉ là lỗi nhỏ của APBT, mình thấy nhiều nhóc tai dựng và tai cụp tai xòe lắm.
Nhìn nhóc này mà có 10kg thôi á bạn??? mình thấy so với cơ thể nó nhìn trong ảnh thì thấy nó còn đang Mũm Mĩm ý chứ, mỗi tội bạn chọn góc độ chụp kiểu này thấy dìm hàng cháu nó quá:))
Quả tai xòe và tai cụp phần nhiền thì chắc ko ảnh hưởng tới đời sau đâu anh nhỉ :) em này chắc hơn 10kg nhìn mỡ màng

em đoán cún này phải được 15kg rồi. chắc lâu rồi bác chủ ko cân chứ cún nha e nhìn bé hơn ma mới được 4thanng mà đã được 14kg rồi mà còn là cái cơ. Em này đẹp đấy bác chủ ah

Lin Cun

Member
10kg thui các bác.tai này em thấy đẹp mà.chê xấu là em mang đi cắt luôn nè

yonglee

Member
mình cũng k biết là cún nhà bạn có còi k, nhưng mà cún nhà mình 5 tháng thì cũng phải 14~15kg rồi, hiện tại cháu đc gần 7 tháng mà đã nặng 27kg rồi.
Lin Cun ở đâu BG vậy nhỉ ?

mình cũng k biết là cún nhà bạn có còi k, nhưng mà cún nhà mình 5 tháng thì cũng phải 14~15kg rồi, hiện tại cháu đc gần 7 tháng mà đã nặng 27kg rồi.
Lin Cun ở đâu BG vậy nhỉ ?
Trong 2 tháng mà tăng 13kg á :-o:-o:-o:-o:-o:-o kỉ lục mới chăng ????

boy_armani8x

Active Member
tai cụp tai xòe hay tai dựng đều ok hết miễn không phải Pit lai tạp là được.. Chúc mừng bạn có 1 người bạn PitBull ^^!

Tai dựng mới chuẩn bạn ạ, bạn nên tìm hiểu kĩ hơn sẽ rõ.con chó xấu đẹp tùy mắt mỗi người. Mầu mảng đẹp đấy !

Tai dựng mới chuẩn bạn ạ, bạn nên tìm hiểu kĩ hơn sẽ rõ.con chó xấu đẹp tùy mắt mỗi người. Mầu mảng đẹp đấy !
Vậy phải chăng ý bạn là tai cụp ko chuẩn :) lại có thêm chủ đề để bàn>:D<

PitbullCG

Vậy phải chăng ý bạn là tai cụp ko chuẩn :) lại có thêm chủ đề để bàn>:D<
bạn ơi khích lệ tinh thần anh em, đặc biệt là bác chủ là chính thôi chứ có gì mà phải bàn đâu.bạn hiểu sai ý của bạn Mr.Trẩn rồi! thân ái!

trankhoi

Member
Màu em này đẹp, 10kg sao nhìn béo thế nhờ. Em nhà mình gần 4 tháng cũng có 10kg mà nhìn thấy hơi ốm