• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đánh giá chú cún hộ mình với

anhnt

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hôm nay đi làm về tạt qua cửa hàng chó tại đường tàu bay , mua đc chú cún nhỏ này, oánh giá hộ mình với

anhnt

xin lỗi cả nhà , hình như hôm qua mạng bị lỗi hay sao đó, mình không thể up lên được, hôm nay đi làm về mình sẽ up, Cám ơn
- Đường tàu bay là đường Trường chinh - Hà nội đó bạn

phsang83

Cún dễ thương đó , cố gắng chăm sóc nó càng ngày càng đẹp nhé bạn

fuongly025

Member
cún đáng yêu lắm bạn ah...nhưng ma bạn mua cún ở đường trường trinh thì nên chăm sóc em nó thật chu đáo và tiêm pòng cho em nó đầy đủ bởi vì cún trên đường trường trinh mình thấy yếu và hay bệnh lắm tại mình có mua 1 em nhật lông xù ở trên đấy nhưng về được 1 tuần thì em ấy bị bệnh......chúc cún bạn luôn khỏe và đáng yêu.^^.

anhnt

Ah , lai khong quan trong lam, quan trong la tuong con cho tot la duoc, minh mua cua nguoi quen ban nen cung yen tam, chu cun nho may hom nay lanh the ma va khoe manh, nhon nho nhu khong ban ah.cam on

fuongly025

Member
hihi..vậy là tốt quá rồi..chúc cún của bạn ngày càng khỏe mạnh và đáng iu..chóng ú nhé....^^

anhnt

hihi..vậy là tốt quá rồi..chúc cún của bạn ngày càng khỏe mạnh và đáng iu..chóng ú nhé....^^
Cám ơn bạn nhé, mình cố gắng không để chú mập ú đâu=))

Khủng long

Active Member
Cún này nhìn cặp mắt sáng , thông minh , nhưng có vẻ bướng ( hiiii....tớ là thầy tướng chó mà=)) ) nói chơi thôi , tại vì tớ cũng nuôi tùm lum qua mấy con rồi nên cũng ....nhìn mặt bắt hình dong , nếu người chủ luôn luôn gần gũi với con chó của mình thì con chó đó chắc sẽ cực trung thành , nó có thể cảm nhận được qua ánh mắt , cử chỉ của chủ , khi chủ nói gì nó cứ nhìn chằm chằm vào mặt chủ là nó hiểu đấy .Chúc bạn và chú cún khỏe mạnh nhé ..

anhnt

Cám ơn bạn nhiều, mình cũng cảm nhận được sự thông minh và trung thành của chú