• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Xoáy Thái Puppy Lần 2 Nhà Vinh_quangnam

Status
Không mở trả lời sau này.
Đây là đàn thái puppy lần 2 của Vinh:D.ACE xem và góp ý dùm Vinh nhé!cảm ơn ACE nhiều!

Đây là 4 em cái,2 trong 4 em cái này sẽ nhập tịch Hà Nội ạ!hihihi

Em cái này em chụp riêng ACE dánh giá dùm em nhé!thanks!

Thanh_arch

Member
Đàn xoáy nhà anh ra con đều quá, màu lông rất đẹp.
Chúc mừng bác và chúc đàn cún hay ăn chóng lớn nhé

Mr Lab

Member
Đàn chó đẹp quá, đều tăm tắp và đỏ nữa. Mình thích con nằm ngoài cùng phía bên trái màn hình, nó là đực hay cái vậy bác? Chúc mừng bác

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh nhé! Tuần sau có 1 ông em ngoài Hà Nội vào Bình Định đi qua Quảng Nam, không cẩn thận anh sẽ bị mất trộm thằng nhóc đực đẹp nhất đàn đó.

Cảnh báo để đề phòng! Hehehehe....

nokia10

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chào anh Vinh!

Anh có đàn xoáy đẹp ghê,các em nó được bao nhiêu ngày rồi ạ?Chúc anh nuôi đàn cún này hay ăn chóng lớn nhé!

Chào anh!

Đàn chó đẹp quá, đều tăm tắp và đỏ nữa. Mình thích con nằm ngoài cùng phía bên trái màn hình, nó là đực hay cái vậy bác? Chúc mừng bác
Cảm ơn anh nhiều!con phía bên trái màn hình là con cái đấy anh ah:D

Đây là đàn thái puppy lần 2 của Vinh:D.ACE xem và góp ý dùm Vinh nhé!cảm ơn ACE nhiều!

Đây là 4 em cái,2 trong 4 em cái này sẽ nhập tịch Hà Nội ạ!hihihi

Em cái này em chụp riêng ACE dánh giá dùm em nhé!thanks!
Đàn xoáy Thái của Vinh lần này dễ đẹp hơn lần trước Vinh nhỉ?Đặt một "tảng đá":))rồi mà lần này đang phân vân chưa biết bắt em đực hay cái nữa đây:)).nếu tham có lẽ phải chơi nguyên ...cả cặp=)).
Chúc mừng Vinh nhé!Niềm vui đến ào ạt nhưng chỉ tiếc là chưa được 100%"...":D
Mình rất thú vị với câu nói: "Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Còn có thêm...nữa để yêu thương"

nguyenmaiphuquy

Active Member
Nhiều người chúc mừng quá mà chưa có đồng hương phe mình vào chúc mừng,giờ em mới biết.Chúc mừng anh thành công mỹ mãn.Hẹn gặp lại anh một ngày không xa.

Chúc mừng ông anh nhé! Bận quá nên chưa lên thăm anh được. Tranh thủ Chủ nhật nào em ghé lên thăm anh và tụi cún nhé!

trungcs

Member
nhìn những chú xoáy con này bụ bẫm quá, đã thật ...mà hình như tỷ lệ có xoáy là 100% phải không anh Vinh? chúc mừng anh Vinh có đàn chó con đẹp và khoẻ mạnh. Mara có tin tức gì chưa vậy anh?

Chào bạn!

nhìn những chú xoáy con này bụ bẫm quá, đã thật ...mà hình như tỷ lệ có xoáy là 100% phải không anh Vinh? chúc mừng anh Vinh có đàn chó con đẹp và khoẻ mạnh. Mara có tin tức gì chưa vậy anh?
Cảm ơn bạn! Đàn cún con có tỷ lệ 100% xoáy đó bạn.Mara thì thành công được lứa đầu và bây giờ thì đang loay hoay tìm lại chính mình bạn ah:D

Hi anh Tuấn!

Đàn xoáy Thái của Vinh lần này dễ đẹp hơn lần trước Vinh nhỉ?Đặt một "tảng đá":))rồi mà lần này đang phân vân chưa biết bắt em đực hay cái nữa đây:)).nếu tham có lẽ phải chơi nguyên ...cả cặp=)).
Chúc mừng Vinh nhé!Niềm vui đến ào ạt nhưng chỉ tiếc là chưa được 100%"...":D
Mình rất thú vị với câu nói: "Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Còn có thêm...nữa để yêu thương"
Đúng là đàn xoáy lần này đẹp hơn lần trước anh ah!mới được 9 ngày nhưng rất khá anh nhỉ?:D

Đàn chó mới 9 ngày mà to và bụ bẩm ghê nha ! Chị chúc mừng Vinh nhé !
Vậy cũng đỡ buồn " thất bại Bec nhưng thành công Xoáy Thái " là ok rồi .

CENTIMET

Member
chúc mừng bác nhé

bầy chó khá quá....hihi

Nhớ úp đát thường xuyên định kì nhé

thân
Centimet

Status
Không mở trả lời sau này.