• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn xoáy 25 ngày

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Xoáy cua bác nhiều màu thế nhể!! E thấy có 1 em màu xám đẹp quá! Bác có thể cho xem ảnh bố nó được k?

cuteo9999

Member
có ảnh nhưng chụp băng dt lên mờ wa ko nhìn đc để mây hôm nữa để chụp băng máy ảnh rồi tôi đăng lên cho các bác xem con bố là con tô ở hàng giấy đấy

Mr.Burin

Member
các cháu nó lớn quá anh Tú ơi....các bé được đặt boom hết chưa đấy anh , em Mạnh đây !

đẹp quá a ơi mai cn em qua xem nhé....... hẹn mấy tuần rồi mà bận quá ko qua đc mai quyết tâm em qua

cuteo9999

Member
uh lúc nào wa xem thì nt cho anh biết nhé để anh ở nhà đợi hiii cũng còn cón 3 em thôi còn 3 em có ng đặt rội ;;)

cuteo9999

Member
uh ok anh em đang định rủ mấy anh em họp bang xoáy thái cái ko biết có anh em nao ủng hộ ko hihihi :D

cuteo9999

Member
uh tạm thời chưa có ai tham gia thi anh em mình hôm nao ranh mang ra offline với nhau hihihi mấy anh em thấy thế nào :)

lapsuon

Member
con xám này về sau có khi giống màu mẹ đúng ko bạn..mình nói có gì ko phải thì mong bạn bỏ qua;;)

cuteo9999

Member
uh chuấn đấy bạn mình cũng mong nó có màu giống mẹ thi minh để làm giống bởi màu đấy chó giống ko có con nào bạn à hihi hàng hiếm đấy:))

cuteo9999

Member
chết ng ta tóm hết rồi em ơi chắc cuối tháng mang chó mẹ đi vậy chán thế chứ lại :(