• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn vện lửa hà tiên

Dũng84

Member
Nhìn yêu quá.bạn có thể inbox cho mình cái giá đc ko?mình cũng muốn nuôi 1 pé.thank bạn

billadin

Member
ở trung hà thì gần quá rồi mời em qua nhà chơi đi rồi tính ok ?
trần thanh giang 0904466790
Cho hỏi trại của bác trại chủ nằm ở đâu mà gần Trung hà ạ ?
Bác chủ trại có thể đăng hình ảnh vài con chó con lên để bà con ngó tý được k , tôi cũng đang có nhu cầu mua chó PQ, có thêm thông tin thì quí hóa quá.

gianglongbien

Vietpet sponsor
thôi đi bác billadil ơi , em biết bác là ai rồi .... phú quốc nhỏ hiện không còn em nào cả sang tháng sẽ có 1 đàn 2 tháng được chuyển về trại , gianglongbien mời bác hôm nào rảnh qua chơi ok , mình là viên chức nhà nước năm nay 46 tuổi cho dễ xưng hô , có tý đất rộng tại gia , các cụ để lại cho làm trại chó để thỏa lòng đam mê , chủ lực là GSD và ROTTWEILER mới nuôi PQ thôi còn đang học hỏi

billadin

Member
thôi đi bác billadil ơi , em biết bác là ai rồi .... phú quốc nhỏ hiện không còn em nào cả sang tháng sẽ có 1 đàn 2 tháng được chuyển về trại , gianglongbien mời bác hôm nào rảnh qua chơi ok , mình là viên chức nhà nước năm nay 46 tuổi cho dễ xưng hô , có tý đất rộng tại gia , các cụ để lại cho làm trại chó để thỏa lòng đam mê , chủ lực là GSD và ROTTWEILER mới nuôi PQ thôi còn đang học hỏi

Hì hì, thế thì bác hơn e 6 tuổi rồi. Thấy bác nuôi GSD giờ lại nuôi thêm cả PQ thì quí quá.
Nghe bác nói Trung hà lại gần trại nhà bác nên tò mò muốn biết trại bác ở khu nào gần khu vực trên đó hay bác nhầm với phố Hà Trung ở giữa thủ đô thì trêu bác tí thôi.

Về vụ chó Pq con, em vẫn muốn có một con thật đẹp mà. Thực ra ở SG, HN hay bất kể nơi đâu, chó PQ trong dân còn rất nhiều con đẹp nhưng k được nhìn nhận đúng cách nên vẫn k ai biết đến thôi. Thiết nghĩ, bác đã nuôi chủ lực là GSD và Rot thì cũng sẽ biết mỗi giống chó đều có bản tiêu chuẩn của nó, bác cứ bám sát bản chuẩn mà chơi thì tự khắc sẽ thành công thôi.

Nếu được phép thế nào cũng có hôm e ghé thăm trại của bác.

gianglongbien

Vietpet sponsor
đàn vện con đã về với chủ mới hết cả , và đều khỏe mạnh phát triển bình thường , vện lửa mẹ đang thay lông ăn uống rất tốt chắc laị chuẩn bị cho kỳ lên giống mới , xin cám ơn mọi người đã quan tâm
GIANG LONG BIÊN - 0904466790