• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn husky puppy nhà tinoboy

tinoboy

Member
hôm nay khoe với mọi người 5 bé husky nhà em đây.các bé vừa tròn 2 tuần. các bác xem cho chút ý kiến nhé.

__Ant__

Member
xinh quá nhìn giống sói ghê. Đang thích 1 bé như thế đây. Chúc các bé chóng lớn nha

Scoobydoo

Member
Puppy nhà bác bao giờ giã bầy đó ạ, chó đẹp quá, đực cái thế nào bác show luôn đi ạ

Loo beo

đẹp quá... liệu mình có thể đến xem được ko, nếu như các em nhà bạn chưa có chủ?

oak, mà reply xong mới nhìn ra là bạn ở tp. HCM...haizzz...

tinoboy

Member
có một số bác muốn xin số dt giao lưu nên em để lên đây luôn cho tiện.
số dt: 0839700305
các bác có thắc mắc gì thì cứ gọi dt cho em nhé.

mewmeo

Member
eo, xinh quá đi, thích thích thích thích mình luôn ước có 1 bầy cún như này =P~

renesmee

Member
Nhìn ngầu ghê . Husky cũng nuôi ở HCM đc sao ? tưởng khí hậu lạnh nó mới chịu chứ . Thích cái em màu đen nhất

dj_pro1102

Member
Nhìn ngầu quá anh tinoboy ơi chắc sang tháng em vào trong đó kiểu gì thì kiểu em phải qua chiêm ngưỡng mới được anh a tiện học hỏi anh ít kinh nghiệm luôn hì hì

snowwolf8888

hix, đau lòng, em cũng thích có 1 chú như thế, e ở TP HCM, anh có thể cho em địa chỉ wa ngắm mấy đại ca đó k, ôi, chú mày đen trông mặt ngầu wa, hix hix

iu, sao bài mình trả lời lâu lên thế

hix,
mấy chú hus con kool wa trời, em cũng đang muốn nuôi 1 chú như thế, mà còn SV nên k có điều kiện chăm nom. chú màu đen kia nhìn ngầu wa,anh cho em xin cái địa chỉ được k, em wa ngắm tụi nó cho đỡ thèm, hix hix

anh ơi, mấy chú này có chủ mới chưa anh, hay anh để nuôi, hix, thèm wa

o0 ρŗΪЙ 0o

oa dễ thương quá !!!Haizz mới là hs cấp 2 nên không có điều kiện bưng về một em chán quá T-T

kute0_d3

Member
là hs cấp hai cũng chưa đủ sức chăm nó đâu mà bưng với chả bê em àh, nó nghịch lắm lắm đó