• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn husky 7 ngày tuổi ( Bố : Alask . Mẹ : Bò )

binkynl

Member
hiz anh ngại chụp ảnh lắm để khi nào mấy bé mở mắt rồi chụp tiếp. Trộm vía ngày nào cũng thấy lớn em ạ ^^

silidef12

Member
Mình tưởng bạn mới có em husky rồi mà :)..........
Tình hình là e Husky nhà mình ra đi rồi! Mình đag tìm mua 1e đẻ tại HN càg tốt! Khi nào xuất chuồng bạn thông báo mình biết nhé! :)

ronaldo

Member
Tình hình là e Husky nhà mình ra đi rồi! Mình đag tìm mua 1e đẻ tại HN càg tốt! Khi nào xuất chuồng bạn thông báo mình biết nhé! :)
nếu mà em mua đc hus nhà này thì cùng với anh đấy,cố kiếm 1 nhóc nhé,thế hus của em ra đi rồi à,chia buồn cùng em nhé

ronaldo

Member
đề nghị em uppppp ảnh mới lên nhé,muốn đc ngắm mấy em ấy lắm rồi nè>:p

love husky

Member
hjhj
vâng
để mấy hum nữa cho tạnh mưa đã anh nhé!
:D
đúng rùi đó
anh up ảnh mấy bé lên đi chứ

trunglndt

Member
Vừa nhân thông tin của chủ topic! Hôm nay các bé mở mắt! từng bé từng bé một mở mắt! e đề nghị a Kiên sau khi các bé mở mắt hết phải chụp ảnh cho ae chiêm ngưỡng! Khi e husky này đi salo cũng đã đặt gạch nhưng giờ nhà lài đông quá rùi nên không mang thêm các e về đc. Mong các bé ăn nhanh chóng lớn và tìm đc chủ tốt!3:-O3:-O3:-O3:-O:x:x:x

binkynl

Member
Vừa nhân thông tin của chủ topic! Hôm nay các bé mở mắt! từng bé từng bé một mở mắt! e đề nghị a Kiên sau khi các bé mở mắt hết phải chụp ảnh cho ae chiêm ngưỡng! Khi e husky này đi salo cũng đã đặt gạch nhưng giờ nhà lài đông quá rùi nên không mang thêm các e về đc. Mong các bé ăn nhanh chóng lớn và tìm đc chủ tốt!3:-O3:-O3:-O3:-O:x:x:x
thanks ông em hehe chúc lab của em mẹ tròn con vuông tham gia với đại gia đình cún nhà em :))

onlyloveone

Bác chủ cho em địa chỉ đến thăm với. Em đang muốn rước 1 em về nhà đây, bao giờ thì bác cho lứa này xuất chuồng nhỉ, rổ rá tầm bao nhiêu nhỉ để em chuẩn bị thóc nào :D.

binkynl

Member
các bé hôm nay được 15 ngày tuổi đã mở mắt hết . Đã có 3 bé được đặt cọc trước. Còn 2 bé cái:D

love husky

Member
oài
hix hix
nhanh thế anh?
thế cong bé nào cho em không vậy?
nhìn mấy bé đáng yêu quá à!

Hehe chom via chuc cac be hay an chong lon . Chu top cho m oanh dau nhe , luc nao cho xuat chuong thi minh voi .

love husky

Member
à quên mất
ông anh cho em bít giá trước 1 bé được không?
để em xem có lo được khôngg ý mà
hjhj