• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn husky 7 ngày tuổi ( Bố : Alask . Mẹ : Bò )

binkynl

Member
đây là hình bố mẹ các bé

Còn đây là hình các bé lúc 5 ngày tuổi :

up cho các e nó mạnh khỏe.
cái e mặt 3 vạch trắng kia có thể gọi là Tam MAo:)) xinh ghê cơ

dj_pro1102

Member
đã cho đặt gạch chưa thế chủ topic ơi , đang máu 1 cún quá đây rồi 8->

binkynl

Member
thanks mọi người quan tâm ^^. Mình không nhận đặt gạch , đến ngày ai đến bắt thì bắt thôi chứ sợ vỡ gạch lắm ^^

love husky

Member
anh ơi thế bao giờ đến ngày bắt mấy bé thế anh?
anh chỉ lấy tiền vía thui hay giá cả thế nào vậy?
nhà anh ở đâu vậy?
cho em địa chỉ đi

love husky

Member
hjx
em háo hức được nuôi 1 bé husky quá mà không biết bao giờ mí được đây

binkynl

Member
phải 1,5 tháng nữa mới bắt được bạn ạ. Mình còn tiềm phòng , xổ giun rồi mới cho các bé đi được ^^

binkynl

Member
nhà mình ở ngõ 179/90 vĩnh hưng , đi đường lĩnh nam . Trước khi tới thì bạn fone cho mình để mình sắp xếp thời gian nhé. Bạn cứ đến thăm mấy bé thoải mái ^^ Số fone của mình ở chữ ký nhé .

love husky

Member
hjhj
thanks anh nhìu nha
chờ mấy bé cứng cáp em sẽ sang thăm
hjhj
chúc mấy bé chóng nhớn nhá
hjhj
anh em cho dễ đi anh
em ít tuổi hơn anh mà
hjhj

binkynl

Member
vậy à ^^ uh khi nào đến thì cứ phone anh. Đến chơi với bọn nhóc cho vui chắc 3 4 hôm nữa là mở mắt rồi hihi

love husky

Member
hjhj
vâng
hum nào mấy bé mở mắt thì anh bảo em để em chuẩn bị quà sang thăm nhá :))

ronaldo

Member
lại gặp em ở đây rồi,chúc các bé nhanh lớn nhé,anh cũng phải chuẩn bị ra thăm thôi,du gì cũng có duyên với mẹ nhưng k đc đâm ra lại thấy đc đàn cun đẹp thế này