• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn H'mong Cộc Thứ 3 Của Beo Và Gấu

N.K.A

Member
:nailbitting:Mình ko có ý chê bai đâu nhưng nhìn giống chò soi và chó hoang quá đi:at wits end:
@NYC Các bác tâm huyết và yêu thích với giống Toma cộc này lại sợ nó mất những nét đặc trưng đó khi chuyển vùng cho các em nó đấy bác ah. Bản thân em cũng vậy!Dog Eye

Anh TV và HTY ơi! Công việc đỡ bận rộn chưa, hai anh vác camera sang mà nháy lũ cún đi chứ; trông mê ly lắm rồi. Hôm qua bác đi chợ Hôm để mua cái cân Kg để về phụ vụ lũ cún đấy, trọng lượng bác vẫn bí mật HI HI....

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh TV và HTY ơi! Công việc đỡ bận rộn chưa, hai anh vác camera sang mà nháy lũ cún đi chứ; trông mê ly lắm rồi. Hôm qua bác đi chợ Hôm để mua cái cân Kg để về phụ vụ lũ cún đấy, trọng lượng bác vẫn bí mật HI HI....
Dạ, cháu cám ơn bác.

Cháu sẽ cố gắng thu xếp công việc để sang thăm hai bác và mẹ con của Beo, lũ cún đến hôm nay là được 17 ngày tuổi chắc cũng mở mắt hết rồi bác nhỉ.
Được bác chăm sóc cho mẹ con nhà Beo, anh em chúng cháu yên tâm lắm bác à, với 17 ngày tuổi liệu lũ cún được 01 kg / 01 nhóc không bác.

THÂN

N.K.A

Member
Nhìn bọn nhóc ngầu quá bác Hung.tinhyeu ơi!!!! Kết nhất thằng nhóc bác sư trưởng show mặt em nó lên kìa

Máu lại sôi sục lên rồi!!!

Hung.tinhyeu

Active Member
Nhìn bọn nhóc ngầu quá bác Hung.tinhyeu ơi!!!! Kết nhất thằng nhóc bác sư trưởng show mặt em nó lên kìa

Máu lại sôi sục lên rồi!!!
Đầu gấu nhất đàn, nặng 1,1kg......................................THÂN

N.K.A

Member
Không biết liệu em có may mắn đặt gạch 1 suất trong lứa này của em Beo không các bác??? bác Sư Trưởng? bác Hung.tinhyeu? .... Bác Quyên ơi, gạch của cháu đặt sẵn ở cửa nhà bác rồi đấy ạ. ^^!

Hung.tinhyeu

Active Member
Không biết liệu em có thể đặt gạch 1 suất trong lứa này của em Beo không các bác??? bác Sư Trưởng? bác Hung.tinhyeu? .... Bác Quyên ơi, gạch của cháu đặt sẵn ở cửa nhà bác rồi đấy ạ. ^^!
bác gặp sư trưởng để cùng vượt sông Trường Giang bác nhé. THÂN

Chúc mừng các bác đã thành công ở cặp đen, vừa đen vừa cộc!

Còn con chó màu tro xỉn => theo bác TV dự đoán trước kia thì là vện đen, nhưng màu này từ nhỏ tới lớn chắc sẽ còn biến đổi nhiều, cảm giác của em là khó thành vện. Có thể là vàng xỉn hoặc xám tro vàng (không biết tả ra sao nữa :D). Nếu chuyển thành vàng thì cũng coi là thành công bổ sung rồi :beer :beer

Còn cặp pet trắng kia thì ít ra cũng có cái mũi đen đen, những con pet trắng trước hình như mũi hồng thì phải!

=====

Bác YeuTinh kiếm đâu được hai chú nhóc này làm nền cho cặp cộc đen đẹp quá ha :D :D :D