• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn fox sóc 1tháng 17 ngày tuổi của mình đây.

Tobixinh

Member
toàn các e màu kem...thích màu phốc sóc màu kem nhất..:xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

ngoclap68

Member
Nhìn các bé yêu quá cơ
HCM city dạo này nhiều fox sóc đẻ quá! ngoài Hà Nội chưa thấy ai đăng bài cả hay bác bạn mai danh ẩn tích hết rồi
hôm qua lên hồ cũng có bạn mới mua được fox sóc 2 tháng tuổi do 1 nhà ở Hà Nội đẻ mà không thấy thông tin gì cả

lollipop™

Member
Các bé phốc sóc bé nào cũng xinh đẹp, đáng yêu chết đi được ấy :D Nuôi không xuể tụi nó thì gửi ra Hà Nội nhé, lolli nhận nuôi tuốt hehe :D Chúc các bé ngày càng xinh đẹp hơn nha :)

Chocolates

Nhìn mặt các bé xinh quá! Chắc phải nghịch lắm đây! Chúc mừng bạn nhé!! :D Mong các bé lun khỏe >:D<

leduykhang

bay fox soc cua ban rat dep,ban co du dinh de lai hay la nuoi khong,cun' cua minh vua moi mat nen minh dinh tim mot em khac de nuoi...neu ban co ban lai thi lien he minh nha.yahoo :leekhang89@yahoo.comDog Eye (sr vi may cua minh bi hu vietkey T.T)

yeu cun

Member
hiện tại mình có đàn foc sóc thứ 2 được 3 em màu trắng tinh gồm 2 cái và 2 đực còn vài hôm nửa là tìm chủ mới rồi,anh em nào thích thì ủng hộ mình nhé