• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn Bully Mới Sinh Của Thienbao Bully Kennel

LION_2009

Active Member
up

xin gửi chung hình ảnh bé bully 4 tháng tuổi vào topic này . mình không làm topic mới nữa đỡ tốn tài nguyên của diễn đàn cho các bác quan tâm tới các em nó xem .

hoangtonny

HeHe đồng chí Mun73 này chỉ được cái Tẩy người khác là chuyên nghiệp thôi.~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

cuway76

Member
xin gửi chung hình ảnh bé bully 4 tháng tuổi vào topic này . mình không làm topic mới nữa đỡ tốn tài nguyên của diễn đàn cho các bác quan tâm tới các em nó xem .
Giá như $$$$$ giá như $$$$$ biết trước là như thế, biết sớm thế có phải hay hơn không ???????????????????????? Phân miền Database của vietpet dung lượng cũng đầy rồi :D:D:D:D:D