• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đi chọ Bắc Hà đầu năm

liensapa

Member
Chúc mừng Bác Trí đã chọn được những chú chó Bắc Hà đẹp. Nhìn em nào cũng thích.

Vâng em biết tay ghề chọn của bác ấy rồi. Do mắt kém đoán mò thôi chứ chọn được chó đẹp thế thì xin chúc mừng bác Trí rồi còn gì. O có gì thì là ngon rồi nhìn rất đẹp + thêm tay ghề chụp ảnh cũng ổn. Chẳng giống em chụp ảnh con chó trả ra gì hiiiiiiiiiiiiiiii

boxich90

Member
Quá tuyệt vời!!! Ước gì mình được sở hữu 1 em.Không biết bác chủ chó nhà ở đâu để em được tận mắt trông thấy đàn chó BH của bác.

ngoc khoa

Member
Ơ .... lâu không vào diễn đàn, vào rồi thì vẫn thấy cãi nhau là sao nhỉ. Anh Trí mua được chó đẹp,anh em lào cai cho say suốt mấy ngày, thế mà về chỉ post được tý ảnh thế thôi à. Thêm lửa vào lò đi anh

manty

Member
@Tuyên: Cám ơn Tuyên có lời khen. Vẫn đặt hàng HMC và BH với Tuyên để phong phú thêm nguồn gen đấy. HMC bên LC bây giờ ít quá. Tìm mấy ngày liền mà ko được chú nào ưng ý.
@Hoàng an: Anh mới đi về, cuối tuần này lại đi Sơn la, sang tuần gặp nhau tí nhá Sơn.
@Ngoc khoa, Liên Sapa: Nói thật, đi LC thích lắm: anh em Lào cai, bắc hà, Sa pa đều rất nhiệt tình. Chỉ hãi mỗi khoản rượu. Uống nhiều mệt kinh.:D. Giá mà phiên phiến đi tẹo thì sướng hơn.
@all: Khoe khoang mấy chú cún mà cũng có chuyện xích mích, thật ngại quá. Xin thứ lỗi. Mời tất cả anh em quan tâm đến các cún loại này đến tôi chơi ah, cùng nhau chia xẻ sở thích với nhau thfi còn gì bằng.Rất hân hạnh được đón tiếp.

N.K.A

Member
@manty: gặp gỡ luận về HMC với BH hả anh Trí? Em xin đăng kí chân hóng được không vậy ^^!

Shakhi Viet

Active Member
Anh Trí ơi, ở chỗ mấy quán nhậu trên phố Trấn vũ, đoạn Ngũ xã giáp phó Đức Chính, có 1 con, không biết là Ngao Tạng hay Bắc Hà khủng. Rất to, lừ đừ, xồm xoàm. Anh thử ra đấy hỏi xem để
sau đó mới kiếm chàng rể Ngao Tạng, mượn chút gen cho nhanh. :p

hoang an

Member
@Tuyên: Cám ơn Tuyên có lời khen. Vẫn đặt hàng HMC và BH với Tuyên để phong phú thêm nguồn gen đấy. HMC bên LC bây giờ ít quá. Tìm mấy ngày liền mà ko được chú nào ưng ý.
@Hoàng an: Anh mới đi về, cuối tuần này lại đi Sơn la, sang tuần gặp nhau tí nhá Sơn.
@Ngoc khoa, Liên Sapa: Nói thật, đi LC thích lắm: anh em Lào cai, bắc hà, Sa pa đều rất nhiệt tình. Chỉ hãi mỗi khoản rượu. Uống nhiều mệt kinh.:D. Giá mà phiên phiến đi tẹo thì sướng hơn.
@all: Khoe khoang mấy chú cún mà cũng có chuyện xích mích, thật ngại quá. Xin thứ lỗi. Mời tất cả anh em quan tâm đến các cún loại này đến tôi chơi ah, cùng nhau chia xẻ sở thích với nhau thfi còn gì bằng.Rất hân hạnh được đón tiếp.
Em vẫn chờ điện thoại của anh đây ạ.
Lên LC chắc tửu lượng phải tầm cao thủ mới chịu được chứ như em lên đó chắc chưa qua được vòng gửi xe^:)^^:)^^:)^

kieumailc

Active Member
@Tuyên: ... Nói thật, đi LC thích lắm: anh em Lào cai, bắc hà, Sa pa đều rất nhiệt tình. Chỉ hãi mỗi khoản rượu. Uống nhiều mệt kinh.:D. Giá mà phiên phiến đi tẹo thì sướng hơn....
Lên LC chắc tửu lượng phải tầm cao thủ mới chịu được chứ như em lên đó chắc chưa qua được vòng gửi xe^:)^^:)^^:)^

Thía nì thì oan cho các ĐB Lao cai quá:(:)(:)((

hoang an

Member
Thía nì thì oan cho các ĐB Lao cai quá:(:)(:)((
Oan uổng cái nỗi gì cơ chứ????????????????????????????

Sinh ra và lớn lên ở nơi mà khí hậu cực kỳ mát mẻ, có bà là người nấu rượu chuyên nghiệp bản thân Kiều nhà ta lớn lên đã là một tay rượu chuyên nghiệp

Sau giờ làm việc Kiều ta thường phụ giúp bà bán hàng

Thường lên núi luyện cùng anh em chờ cơ hội thi thố tài năng

hoang an

Member
Rồi cơ hội cũng đã đến, Kiều ta bắt đầu tung ra những bí kíp võ công đã học được:

Kết quả là:

Còn oan uổng gì nữa không đồng bào?

th832003

Member
Thêm ít lửa cho phiên chợ bắc hà đầu năm,chủ nhật vừa rồi lại được anh bạn người bh mua gửi cho ít em nữa

th832003

Member
thêm em nữa ,được hơn 3 tháng rất bụ em không cân nhưng đoán cũng phải 10kg

WOLF-BROS

Member
thêm em nữa ,được hơn 3 tháng rất bụ em không cân nhưng đoán cũng phải 10kg

tôi thực sự bị ấn tượng bởi em này của bác, không biết do góc chụp hay chó to thật nhưng so kích thước của nó với người bế chó thì chắc là còn phải nặng hơn 10kg ý chứ, zoom hình to lên tôi đoán em này là cái, nếu chuẩn là cái thì bác có thể để lại cho tôi em này không?

Shakhi Viet

Active Member
Dạo này các bác trên Lao Cay tìm được nhiều chó BH đẹp thế.
Chắc chắn anh em LC và HN sẽ phối hợp nhịp nhàng để chuyển vùng thành công 100%.