• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đam mê ư, không nữa rồi, giờ là trái tim tràn ngập tình yêu!

rottweilord

Member
Em cảm ơn anh cùng tất cả anh em đã cho vợ chồng em thêm niềm tin để vượt qua sự khó khăn này! 2 vợ chồng em đã quyết định không bán với bất kỳ giá nào và sẽ cố gắng vừa chăm con tốt và cũng sẽ trở thành người chủ tình cảm với Achilles! 1 lần nữa em chân thành cảm ơn anh em đã giúp vợ chồng em vượt qua đc vấn đề tưởng chừng như không thể này!
Chúc mừng chú thím đã vững tâm để tiếp tục đam mê. Nhân đây chú thím cho anh gửi lời chúc bé Sóc đầy tháng thật mạnh khỏe và ngoan nhé. >:D<

Italiano

Member
2 em cố gắng lên! Đây là những trải nghiệm rất thú vị cho lòng đam mê của chính mình Tùng à.

Hy vọng 1 năm tới sẽ được thấy bức ảnh bà xã Tùng bế nhóc con đứng cạnh ông xã dắt Achilles.

Chúc vui và thành công./.
Chúc mừng chú thím đã vững tâm để tiếp tục đam mê. Nhân đây chú thím cho anh gửi lời chúc bé Sóc đầy tháng thật mạnh khỏe và ngoan nhé. >:D<
Em cảm ơn 2 anh rất nhiều. Mong sao tất cả tấm thịnh tình này ae NRC đều đc chia sẻ cùng vợ chồng em để NRC lại được đoàn kết và vững mạnh trong tương lai sớm nhất!

Scoobydoo

Member
Chúc mừng Tùng, anh tin là vợ chồng em sẽ dành những gì tốt đẹp nhất cho Achiles.
Một ngày mới với những dự định mới cho Achiles phải không em!

Vocalist

Member
Thế là đã có quyết định cuối cùng rồi hả anh. Thế là vẫn có cơ hội gặp anh với Archiles hàng ngày ở hồ, rồi chả mấy nữa là ku Bin được gặp thêm cả cô vợ tuơng lại ý anh nhỉ :p
Về sau 2 anh em mình già rồi, thì archi và cherry yên tâm là vẫn có đôi bạn trẻ ấy tiếp tục đảm đương trọng trách :))

Thanh_arch

Member
Chúc mừng cô chú đã có q.định cuối cùng, chúc cô chú vượt qua gian nan ban đầu này và có những niềm vui nhân cấp từ quyết định này^^