• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đổ thêm xăng + dầu vào lửa cho phong trào Dob VN bốc cháy lên !!!!

Con Lợn Lòi

Active Member
Em về quê ở nhờ nhà vợ rồi mà thấy em chơi dob sôi động quá nên xin phép cho nhóc nhà em lên giao lưu với ah... ảnh chụp bằng đt cùi anh em đừng chê nhé ...

Nhóc nhà em cũng đang muốn cưới thêm vợ 3,4,5... nữa cho bằng bạn bằng bè bác nào có dob cái đang kén chồng thì alo cho em theo số : 01246.202.202
Cún đẹp mà ỉm hàng nha, mà em nay bao tuổi rồi em sao nhìn phong độ vậy?

Cún đẹp mà ỉm hàng nha, mà em nay bao tuổi rồi em sao nhìn phong độ vậy?
Em tưởng Bác Mike phone cho em đố cái gì kho khó chứ !
Nhìn biết nay đây là Putin rồi !
Dạo này phong trào Dob có gì mới không bác Mike??? Bác thích ngày mai em cho bác seri ảnh luôn

tuanphuthai

Active Member
Chúc mừng chú Mike1803 đã sở hữu Putin:-ss
Vậy là ae hội Dob ngày xưa giờ phần lớn đã quay trở lại sinh hoạt, không những thế mà còn tăng quân số lên nhanh chóng.
@Dobermanhn: bác thu xếp công việc, trở lại cùng ae như ngày xưa nhé. Phong trào Dob rất cần những người lão làng như bác. Giờ nhận thức, cách chơi của các ae mới cũng khác trước khá nhiều rồi bác ạ. Bất kỳ ai tiếp xúc với những chú Dob được huấn luyện cẩn thận thì đều có 1 cái nhìn rất khác về Dob......=))

Pham Thang

Member
Cặp đôi inlove :p
IMG]http://i1239.photobucket.com/albums/ff508/phamthang86/IMG_2393.jpg[/IMG]

Pham Thang

Member
Nhầm , lại nè

Mike lần sau nhớ lấy máy ảnh đàng hoàng ra chụp để show cho rõ nét :)):))

tuanphuthai

Active Member
Chó nhà bác Thắng cùng bố với con cái nhà em nên cái gen to cao nó hiển thị rất rõ rệt=))

Pham Thang

Member
Tương lai chắc A vẫn phải tìm 1 em to cao manh động như vậy để nuôi , bỏ rồi nhưng vẫn nghiện lắm ;;);;);;)

Chúc mừng chú Mike1803 đã sở hữu Putin:-ss
Vậy là ae hội Dob ngày xưa giờ phần lớn đã quay trở lại sinh hoạt, không những thế mà còn tăng quân số lên nhanh chóng.
@Dobermanhn: bác thu xếp công việc, trở lại cùng ae như ngày xưa nhé. Phong trào Dob rất cần những người lão làng như bác. Giờ nhận thức, cách chơi của các ae mới cũng khác trước khá nhiều rồi bác ạ. Bất kỳ ai tiếp xúc với những chú Dob được huấn luyện cẩn thận thì đều có 1 cái nhìn rất khác về Dob......=))
Chào Bác Tuanphuthai !
Lâu quá không được gặp Bác và anh em, nhớ quá. Hôm nào ae tổ chức Off đi bác, em vẫn còn nhớ món gà Đông Cảo của bác.
Nhìn thấy các bác có những chú Dob đẹp, mừng quá. Hôm nào em xin phép đi "điểm danh" nhé !
To: bác Hoàng Khuyên Mơ, Con lợn nòi,... cùng các Bác ! cho em hôm nào được "diện kiến" nhé !
Thân kính !

Hung.tinhyeu

Active Member
Chào Bác Tuanphuthai !
Lâu quá không được gặp Bác và anh em, nhớ quá. Hôm nào ae tổ chức Off đi bác, em vẫn còn nhớ món gà Đông Cảo của bác.
Nhìn thấy các bác có những chú Dob đẹp, mừng quá. Hôm nào em xin phép đi "điểm danh" nhé !
To: bác Hoàng Khuyên Mơ, Con lợn nòi,... cùng các Bác ! cho em hôm nào được "diện kiến" nhé !
Thân kính !
Tầu ngầm đã nổi lên, không khéo đợt tới này bác tầu ngầm lại cho anh em trong hội được chiêm ngưỡng một em hàng đẳng cấp thì anh em trong hội có mà mời bác tầu ngầm ăn chân gà thay cơm.

Shakhi Viet

Active Member
em cứ ngờ ngợ, quen quen, có phải anh Mike, anh Dobermanhn đều từng là trụ cột của hội nuôi HMông cộc ?

Con Lợn Lòi

Active Member
Chào Bác Tuanphuthai !
Thân kính !
Hì, cảm ơn bác vẫn nhớ em. TPT thì nổi tiếng với món gà ĐC rồi bác ạ, ko phải vì buôn bán mà vì toàn đãi bạn hiền bằng gà ĐC :-o :D . Bác thì đầy mình kinh nghiệm, T thì kỳ công + nhiệt huyết. Có khi bác đi điểm danh một lượt bằng Bắc Hà r... đi thôi ạ! #:-s

mike1803

Member
Hi cảm ơn bạn shakhiviet vẫn nhớ tới mình, trước đây mình cũng từng yêu thích và chăm sóc H'Mông đuôi cộc chứ ko dám nhận hai từ cụ chột đâu ah.
Tất cả có đc là do công sức của bác Dương taivenh dẫn dắt và chỉ bảo. dạo này công việc bớt bận rộn nên mới quay lại với những người bạn bốn chân :)

H'mong mình sẽ bàn ở topic khác tránh làm loãng sân chơi của anh em chơi dob bạn nhé.

Tình hình nhóc Putin em chụp trộm đc lúc đang lam nhiệm vụ, còn tình tiết cụ thể ntn xin hẹn các bác bằng những dẫn chứng sinh động cụ thể sau ah...

Pham Thang

Member
Ký ức nhiều kỷ niệm vui buồn với cặp đôi KHÔNG HOÀN HẢO của mình :-*:-*:-*:x:x

Pham Thang

Member
THêm hình Sát thủ Win Socola và Em Tô cưng chiều của A Tuấn Ngã Tư Sở màu đen vàng - hàng khủng và có nghiệp vụ ;;);;)

tuanphuthai

Active Member
Cảm ơn bác Thắng đã tiếp tục ủng hộ hội Dob.
Nhìn 2 chiến binh nhà bác ngày xưa thấy khiếp quá. Có cặp đấy đi cạnh thì dù "không cao người khác vẫn phải ngước nhìn" bác nhỉ=))

Pham Thang

Member
Cảm ơn bác Thắng đã tiếp tục ủng hộ hội Dob.
Nhìn 2 chiến binh nhà bác ngày xưa thấy khiếp quá. Có cặp đấy đi cạnh thì dù "không cao người khác vẫn phải ngước nhìn" bác nhỉ=))
Up hình cũ cho đỡ thèm và cổ động ACE phong trào lên cao ;););)

Con Lợn Lòi

Active Member
Nhìn cặp đôi ngày ấy của bác làm em thèm lại càng thêm thèm! Hic. làm sao bây giờ ... :-??

haitdang

Member
Có mấy Clip em nó đập phá cùng thằng ku nhà MaiducNam:D
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=0YkLfWjPhKA&feature=plcp&context=C42a323fVDvjVQa1PpcFPIC9qb-suMg9SJQltYXp3DiELSRwLP5qA=[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=AJGUgu-A96w&feature=plcp&context=C4da9b9fVDvjVQa1PpcFPIC9qb-suMg_f2s65pIBXiGG9QCFfA8V4=[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=oPh9y7nrkfE&feature=plcp&context=C4d60fc2VDvjVQa1PpcFPIC9qb-suMgwte4wYOnNK7rfddtvClhhE=[/YOUTUBE]

Cả nhà cùng xem cho vui