• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Địa chỉ gửi mèo ở tphcm?

abuthecat

Mình sắp đi du lịch nước ngoài 1 tuần nên không biết gửi em mèo của mình ở chỗ nào an toàn và uy tín . Bạn nào đã từng gửi mèo thì xin cho mình địa chỉ nhé
Em mèo của mình đã triệt sản va biết đi vệ sinh trong bồn cát

Gemma

Active Member
Mình cũng trông cho bạn tìm được địa chỉ gởi mèo uy tín để mình... đu theo. Nhà mình có 5 đứa mèo nên hổng du lịch được đâu hết :(:)((

Gemma

Active Member
Cô Khôi ở quận nào thế, bạn Kimkhanh ơi? Cảm ơn thông tin của bạn nhé :x:x

Niiham

Member
Cô Khôi hiện nay đang ở Bình Thạnh đấy chị. Nhà cô có 3 đứa cưng lắm

TooDesign

Member
kimkhanh = cô khôi đó chị Gemma. đúng là không thể đi du lịch với tụi nhóc này. mỗi lần vậy em phải ký gửi nhà anh Thuận nếu dài ngày...:p:p:p

abuthecat

mèo nhà mình nó hay đi chơi lắm nên mình cũng sợ nó chạy mất nếu gửi. mình sẽ gọi cô Khôi để hỏi thử. Có người bảo mình đem gửi ở pet care bên quận 2, có bạn nào gửi chưa cho mình tí ý kiến

thuan81

Active Member
hôm trước có 1 chị cũng gởi ở đó.....nghe nói cũng ok nhưng mức giá hơi cao.....

thuan81

Active Member
kimkhanh = cô khôi đó chị Gemma. đúng là không thể đi du lịch với tụi nhóc này. mỗi lần vậy em phải ký gửi nhà anh Thuận nếu dài ngày...:p:p:p
Tử thì sướng rồi đi nước ngoài hoài.....còn mều thì bỏ ở nhà gởi a hốt shit................hic>:p>:p

thuan81

Active Member
Mình cũng trông cho bạn tìm được địa chỉ gởi mèo uy tín để mình... đu theo. Nhà mình có 5 đứa mèo nên hổng du lịch được đâu hết :(:)((
em cũng chẳng đi đâu được hết....nhà chị giờ 5 đứa luôn ...dân số của Chị cũng bùng nổ mạnh nha :)):)):))...em coi tùm lum vậy chứ mới có 8 đứa à.....;)