• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Địa chỉ bán mèo câu trộm

bobogoi

Member
Bạn nào biết địa chỉ bán mèo cảnh bị câu trộm không chỉ giúp mình với ?
Mình bị mất em mèo và đã đi tìm ở các địa chỉ được mách như chỗ 316 Thụy Khuê , 575 Hoàng Hoa Thám, hay đầu phố Hồng Mai, cửa hàng Sơn Chi,.... rồi nhưng vẫn vô vọng. Các bạn còn biết địa chỉ nào nữa không chỉ cho mình biết với, đặc biệt là khu Lĩnh Nam(q. Hoàng Mai) và lân cận đó?

Nếu nó may mắn thoát cảnh tù tội ngoài cửa hàng và được mua bởi ai đó, thì nếu các bạn biết hãy liên lạc với mình qua số 0127 944 9899 gặp Quý (sn 93). Mình xin cảm ơn và hậu tạ .

Ảnh của nó :

Đặc điểm : Mèo ba tư màu đồi mồi, hai chân trước đen, hai chân sau thì một chân đi tất, một chân chỉ có chút màu vàng nhạt, ăn uống khó khăn,...

bobogoi

Member
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!