• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đề nghị chuyển Moderator Box CLB Pitbull Hà Nội

A Páo

Member
Kính thưa BQT diễn đàn vietpet.

Sau khi được họp và có sự đồng ý thống nhất của các anh em trong CLB pitbull HN , gồm có các Ban Chủ Nhiệm cũ và đa số thành viên CLB .

Và anh Việt Anh nick my_lucky, CLB xin đề xuất thay đổi nick quản trị my_lucky sang nick NChuChu.

Nay tôi thay mặt anh chị em trong CLB Pitbull HN , Đề Nghị Các Anh , Các Chú trong bản Quản Trị Điều chỉnh lại quyền quản trị box từ nick my_Lucky sang nick NChuChu.

Xin Chân Thành Cảm Ơn Ban Quản Trị Diễn Đàn

Thân

my_lucky

Active Member
Việc này cực kỳ đơn giản, chỉ cần người phát ngôn viên do BCN của CLB đề xuất với BQT VP và sau khi BQT họp bàn sẽ đưa ra kết luật cuối cùng,sau đó nhờ Tech.Admin chuyển đổi chức năng Quản Trị sang nick Nchuchu là ok.Việc này BCN CLB cứ alo trực tiếp cho anmh Phamhuyhoang nhờ anh ý hỗ trợ nhé.Thân!

A Páo

Member
Tại sao đến giờ phút này anh em CLB Pitbull HN .
Vẫn chưa nhận được ý kiến trả lời của BQT diễn đàn là sao .
Được hay không được thì cũng lên thông báo 1 câu , để ae CLB còn có đường lối hoạt động .
Còn a My_ Lucky , hiện giờ không còn tham gia clb , mà vẫn để nick trong Ban quản trị của box chúng tôi .
Thử hỏi , ai biết đc là BCN clb pitbull HN là ai

Thich_Khach

Member
Tại sao đến giờ phút này anh em CLB Pitbull HN .
Vẫn chưa nhận được ý kiến trả lời của BQT diễn đàn là sao .
Được hay không được thì cũng lên thông báo 1 câu , để ae CLB còn có đường lối hoạt động .
Còn a My_ Lucky , hiện giờ không còn tham gia clb , mà vẫn để nick trong Ban quản trị của box chúng tôi .
Thử hỏi , ai biết đc là BCN clb pitbull HN là ai

chán đến mức chả buồn nói em ạ! ra sao thì ra...:-<

A Páo

Member
Nay Clb chúng tôi đã được BQT chấp thuận ý kiến trên .
Thay mặt ace Clb , xin cảm ơn đến BQT .
Thân !