• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đề nghị Ban quản trị xem giúp e

diep2010

Member
Em có ông anh sử dụng nick " Vietna" nhờ e hỏi Ban quản trị xem giúp.

Vào ngày 16/2/2012 anh ấy bị khóa nick Vietna không rõ lý do gì, và theo

thông báo thì vào ngày 17/3/2012 là hết hạn khóa nick.

Vậy sao đến tận hôm nay 20/12/2012 vẫn chưa sử dụng được?

Kính đề nghị BQT kiểm tra giúp.

Em xin cảm ơn.

phamhuyhoang

Active Member
bạn cho mình biết lại thông tin về nick Vietna.mình kiểm tra nhưng không thấy tên nick này . có thể là link bài của bạn Vietna đã post bài ^_^

diep2010

Member
Em cũng xin đề nghị nếu được trước khi khóa nick của thành viên nào vi phạm thì nên thông báo cho ACE biết lý do, bài vi phạm và trước 1 hôm.
Em xin cảm ơn BQT.

phamhuyhoang

Active Member
theo nội quy thì tất cả các bài vi phạm thì đều không cần thông báo trước .^_^ về việc vi phạm của nick vietna thì bạn có thể lien hệ với anh Hungyeutinh để hỏi rõ .

BQT Vietpet cho hỏi mấy việc sau :Tôi vừa mua một con Becgie Đức ,TÊN EM NÓ LÀ POPPI,SỐ XĂM TAI :VP0405 CÓ gia phả như thế nào?(chủ cũ chó làm mất hết giấy tờ).
-tôi nghe nói:Tới đây việc quản lý số xăm tai là do VSV quản lý?vậy thủ tục đăng kí thế nào?Hiện nay tôi đang nuôi hai con Becgie cái số xăm AZ214,AZ215VÀ CON Đực VP0405(Không có giấy tờ) nếu sinh sản thì xăm số thế nào?

phamhuyhoang

Active Member
bạn gặp chủ cũ để hỏi chứ BQT VP không can dự vào những việc mua riêng tư bên ngoài ^_^ bạn có thể gọi điện thoại cho chú Trung AC để tìm hiểu ^_^