• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

thanhloc

Member
anh hùng sao lại làm cổ động viên không vậy .vào đấu để đem camen về chuyên gia rot mà anh.còn em nhà hẹp quá công viêc em lại đi hoài .diều kiện của anh tốt quá bõ lỡ cơ hội uổng lắm

Còn đúng 2 tuần nữa là kết thúc. là biết được chủ nhân thực sự rồi. Chúc mừng anh Cường- vietpet Hà Nội tại thời điểm hiện tại thôi nhá. Vì cuối cùng không chắc là anh đâu!!! Miền Bắc sẽ thắng còn về tỉnh nào thôi!!!

dungvoi_hp

Member
Hôm nay đã là 15/04 rồi các AE nhỉ, vậy là còn 13 ngày nữa là chung kết Đấu giá Carmen . Xin chúc Cuộc Đấu Giá sẽ thành công tốt đẹp và mong các AE trong CLB ROTTWEILER VN cũng như Anh Sơn Nguyễn ,Anh Kim Cương nói riêng sẽ còn tổ chức các buổi giao lưu, đấu giá để AE yêu Rott mọi miền có cơ hội được chia sẻ và may mắn có thể sở hữu được những chú Rott dòng giống chuẩn như của Anh Sơn Nguyễn để chăm sóc & yêu thương chúng ( cho đỡ nghiền như em). Hy vọng trong tương lai Người Người Yêu Rott - Nhà Nhà Có Rott ! :-bd , xin gởi lời chúc Sức khoẻ đến toàn thể AE trong VietPet .Thân chào:wave::wave::wave::wave:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
ONLY 13 DAYS...mọi người đâu hết cả rồi??? mọi người lên tiếng đi chứ??? Hỡi các anh em HP, NĐ, HN, TB, SG ơi ???? CỐ LÊN....CỐ LÊN

sanka1828

Member
Lại một ngày nữa sắp trôi qua, hôm nay hà nội đổi gió lạnh, thật vui là đến giờ phút này vẫn chưa co ai ra đòn, vui thì cũng vui nhưng sợ thì nhiều hơn vì càng im lặng thì tới phút cuối sẽ càng khốc liệt, Anh Huy HP va Thành Nam Nam Định và nhiều anh em khác cũng có lòng đam mê không kém, và nhất định sẽ quyết tâm đưa hoa hậu carman về bằng được. Đến giờ phút này em rất vui, vui vì được đua cùng những anh em có tên tuổi trên diễn đàn vui vì có những ngườ bạn ủng hộ mình, và nếu chẳng may được các anh chị em nhường chiến thắng thì còn vui nhiều hơn nữa..... cái này chắc anh em ai cũng hiểu. Còn 13 ngày nữa là kết thúc rồi em hi vọng mọi người sẽ cố gắn hết sức để dành lấy chiến thắng và cả em cũng vậy sẽ theo tới cùng. Chúc mọi người sức khoẻ vui vẻ va happy. À quên mất phải cảm ơn bác Sơn Nguyễn , anh Kim Cương và ban quả trị việt pet đã có công xây dựng cuộc đấu giá này chúc thành công tốt đẹp

GHI CHÚ: híc em học dốt văn lắm nếu có chỗ nào không đúng hoặc không phải mong các bác bỏ qua ạ

KimCuong

Active Member
Còn 13 ngày nữa là cuộc đấu giá Carmen of VNRottweiler sẽ kết thúc, xin thông báo tới tập thể các thành viên để kết quả cuộc đấu giá được minh bạch đến giờ chót, đến 22h00 ngày 25.04.2010 KimCuong sẽ chốt lại danh sách các thành viên được phép tham gia đấu tiếp trong 3 ngày còn lại, đó là những thành viên tham gia từ khi bắt đầu cuộc đấu giá diễn ra cho đến thời điểm 22h00 ngày 25.04.2010. Những thành viên tham gia cuộc đấu giá sau 22h00 ngày 25.04.2010 sẽ không được chấp nhận kết quả.

Xin trân trọng thông báo để anh em được biết và ủng hộ cho cuộc đấu giá này thành công rực rỡ.

Chân thành cảm ơn./.

HUY_X135

Member
Như ýe kiến KC thì ko nên... biết đau sẽ có người nào đó 3 ngày cuối mới ra tay thì sao... Mod KC nên điều chỉnh lại quy định này để thêm cơ hội cho nhiều anh em muốn vụ "BIG BANG" mới.
Theo tôi nên điều chỉnh, những anh em nào muốn tham gia đấu giá sau ngày 25/4, phải liên lạc và ghi danh, cũng như xác nhận thông tin với mod KC qua đt.... như vậy hay hơn.
Quy định là quy định bác à, còn như ý của bác thì dễ sảy ra chuyện lắm. Bởi vì những ai đã có ý định tham gia thì phải tham ngay từ những ngày đầu, còn đợi chờ mọi người làm giá xong rồi alo một tiếng thì còn gì là ý nghĩa của việc đấu giá này nữa. Ra chợ mà mua cho nó nhanh, khỏi phải đấu đá gì nữa.
22.500.000VND. Carmen VỀ HẢI PHÒNG.:wave::wave::wave:

daugagiamem

Vietpet sponsor
Anh em Miền Bắc máu quá.......Anh em Miền Nam đâu rồi?
Để khích lệ anh em Miền Nam mình xin tặng 200kg đầu gà cho anh em Miền Nam nào giữ Carmen ở lại.
Vì lý do vận chuyển không thể ra Bắc được nên mình xin tặng 500.000đ cho anh em Miền Trung hoặc Miền Bắc nào thắng cuộc.
Anh em 3 Miền cùng cố gắng nhé....................

HUY_X135

Member
Để khích lệ anh em Miền Nam mình xin tặng 200kg đầu gà cho anh em Miền Nam nào giữ Carmen ở lại.
Vì lý do vận chuyển không thể ra Bắc được nên mình xin tặng 500.000đ cho anh em Miền Trung hoặc Miền Bắc nào thắng cuộc.
HA....HA....HA đây là một sự khích lệ tinh thần rất lớn cho những AE tham gia cuộc đấu giá này. Mọi người hãy cố gắng lên:-":-":-"

trung2t3c

Active Member
tặng tới 200kg đầu gà lận hả bác
Còn vụ ủng hộ tiền mặt cho các bác miền Bắc và Miền Trung thì hơi bị thiên vị đó nhe...........mấy bác ấy sẽ có thêm "đạn" từ miền Nam mà "chiến đấu" rồi............vui ghê :-bd:-bd:-bd:-bd

Cám ơn thương hiệu :daugagiamem :-bd:-bd:-bd

dungvoi_hp

Member
Anh Hoàng - dauggiamem đã có 1 việc làm 1 hành động rất tích cực để phong trào Rottweiler VN phát triển và lớn mạnh hơn đó, ngoài ra qua việc Anh làm Em thấy AE Bắc-Trung-Nam chúng ta thực sự đang sống trong một mái nhà Vietpet sẻ chia - yêu thương - đùm bọc lẫn nhau đó. Em thực sự cảm kích trước việc làm của Anh xin tặng Anh câu : " THẾ LÀ NGƯỜI VIỆT NAM " =D>=D>=D>.Thân chào AE.:wave::wave::wave:

sanka1828

Member
Các bác ơi Mod KC đã nói rất rõ quan điểm của mình rồi đó, theo em nghĩ bất kỳ trong sự việc gì cũng đều phải có những quy định ràng buộc rõ ràng. Vậy đã là quy định rồi thì chúng ta nên chấp hành theo, mọi chuyện ngoài lề sẽ không nên bàn thêm ở đây nữa được không ạ? để tập trung vào cho cuộc đấu giá thành công tốt đẹp.
EM NÓI GÌ KHÔNG PHẢI MONG CÁC BÁC BỎ QUA.

Cho em tự sướng cái nhé : Mức giá của carman tại thời điểm này là 23.000.000VNĐ do Sanka1828 đến từ việt pet HN trả giá có bác nào tiếp không ạ? hi hi hi

KimCuong

Active Member
Cho em tự sướng cái nhé : Mức giá của carman tại thời điểm này là 23.000.000VNĐ do Sanka1828 đến từ việt pet HN trả giá có bác nào tiếp không ạ? hi hi hi
Cảm ơn Cường đã rất nhiệt tình tham gia phiên đấu giá này! KC và anh em rất trân trọng tấm lòng của em với phong trào của Diễn đàn Vietpet.

Xin thông báo, tới thời điểm này giá trị của Carmen 23.000.000VNĐ (Hai ba triệu đồng./.) do thành viên sanka1828 đến từ Vietpet Hà Nội trả giá.

Từ giờ đến 16h30" ngày 28.04.2010 còn rất dài, anh em ta tiếp tục chờ đợi các bước giá tiếp theo của Carmen nhé! :-bd

@: Như đã thông báo ở trang 1, các trao đổi đóng góp của các anh em về cuộc đấu giá sẽ được KC chuyển sang Box Nhắn tin, hỏi đáp để tránh làm loãng cuộc đấu giá này nhé! Mong anh em thông cảm.

KimCuong

Active Member
Hôm nay ngày 19.04.2010, còn 09 ngày nữa là cuộc đấu giá này kết thúc. Nhưng mấy ngày qua không khí im lặng thật đáng ngờ, một sự tĩnh lặng đầy kế sách, đầy toan tính để chuẩn bị cho miếng đòn quyết định cuối cùng hay sao??? Hihi

23.000.000 VNĐ vẫn là mức giá của Carmen do bạn Cường - nick name sanka1828 đến từ Vietpet Hà Nội - đã trả giá.

Hiện tại, theo con số tính toán thì khả năng Carmen sẽ về Hà Nội là nhiều nhất, nhưng vẫn chưa thể khẳng định được kết quả cuối cùng thế nào.

Lại phải tiếp tục chờ đợi và chờ đợi rồi......................................hihi

@:

Cảm ơn daugagiamem bulldogFAT đưa ra quyết định sẽ ủng hộ cho cuộc đấu giá này nhé. Những đóng góp của các bạn càng làm cho cuộc đấu giá này đẹp hơn và thành công rực rỡ hơn đó.

Cuộc đấu sẽ diễn ra trên 4rum của Vietpet đến 16h30" ngày 28.04.2010, anh em thành viên tham gia đấu giá trả giá trực tiếp trên 4rum nhé. KC xin lỗi sẽ không nhận điện thoại trả giá của anh em.

Cảm ơn anh em. Thân./.

tình hình là nắng lên rồi. Nóng quá mà thấy trong này yên bình đến lạ. Vào có cảm giác sợ sợ ý hi hi. Đành phải phá vỡ cái cảm giác nhột nhạt này, sôi động lên nào các anh ơi 23.500.000đ cho carmen về nam Định!!!!!!!!

thang_Q5

Active Member
MC

Bầu trời Hà Nội tưởng như xanh lại thì bổng nhiên trời âm u ,mây đen lại kéo tới nữa roài =)) 23.500.000 cho Carmen về Nam định roài ;)

KimCuong

Active Member
Đành phải phá vỡ cái cảm giác nhột nhạt này, sôi động lên nào các anh ơi 23.500.000đ cho carmen về nam Định!!!!!!!!
Chúc mừng, chúc mừng! Carmen đã lên 1 mức giá mới, nhưng bầu trời miền Bắc vẫn sáng chói bởi tiếng búa của các anh em ngoài này.

Thành Nam (đúng với tên quê hương Nam Định) đến từ Vietpet Nam Định đã có thêm 1 bước giá cho Carmen: 23.500.000VNĐ (Hai ba triệu, năm trăm ngàn đồng./.). =D>

Thủ đô Hà Nội và Thành phố Hải Phòng cùng Thành phố Hồ Chí Minh có ý kiến gì không ạ? :waiting: Đề nghị các đầu cầu của Mái nhà Vietpet lên tiếng nhé. :)]

Cảm ơn anh em! :-bd

không biết dạo này các anh bận gì mà không thấy đâu nhỉ hay đang tu luyện tung đòn cuối cùng thế??? Bác sonnguyen cố gắng thu xếp thời gian cuối tháng ra ngoài Bắc nhé!!!

trung2t3c

Active Member
Tuyệt vời 2 tiếng Nam Định thân yêu...........
Nam định ơi.......cố lên :D :D :D
Còn gì tuyệt bằng cuối năm về thăm quê lại được dịp giao lưu và gặp gỡ Carmen nagy tại quê cha đất tổ :D