• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đại bàng trắng mỏ đen Quảng Ninh ^^!!!!!!!!!!!

Ki_Nho

Moderator
Mượn lão già ham hố con đại bàng lai mới nhập từ Châu Úc về chụp cho oai. :p
Cháu con nhỏ nên vẫn phải ăn bột. :D

phamhuyhoang

Active Member
em ơi !em ôm chim của anh nhớ cẩn thận không là rụng hết lông đấy nha ^_^ hehe. em vuốt thì vuốt chứ đừng bóp cổ nó thế kia ...anh sợ nó đau.

GA_DONG_TAO

Active Member
Cô HUyền toàn thích chơi hàng trắng mỏ đen... có con nào đen mỏ trắng thì mua chơi cho nó có phong thủy em ah. hehehehe.
Bằng con ngan??? Chả tin.................. cân móc hàm thử xem đi em.

Ki_Nho

Moderator
em ơi !em ôm chim của anh nhớ cẩn thận không là rụng hết lông đấy nha ^_^ hehe. em vuốt thì vuốt chứ đừng bóp cổ nó thế kia ...anh sợ nó đau.
Ặc ặc ặc. Thích bị báo xù ko lão già gian ác kia? Em cho nó trụi thùi lụi luôn nhá. He he he ^^

Ki_Nho

Moderator
Cô HUyền toàn thích chơi hàng trắng mỏ đen... có con nào đen mỏ trắng thì mua chơi cho nó có phong thủy em ah. hehehehe.
Bằng con ngan??? Chả tin.................. cân móc hàm thử xem đi em.
Chim này là của anh Hoàng, anh Phong thăc mắc to hay bé cứ hỏi anh Hoàng nhá. ^^!!!!!!!!
Anh Hoàng sẽ tự móc lên cân rồi báo lại anh Phong nhá ^^!!!!

GA_DONG_TAO

Active Member
Nó là CHIM gì Huyền

Ông Hoàng này nhanh tay thế... Thấy em Huyền vuốt ve, cưng nựng chim của ông mà tôi cũng muôn có nó.....:-w:D:))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Chim đẹp, to qua Huyền nhỉ?

phamhuyhoang

Active Member
chuyện chim anh, em muốn vặt hay làm gì nó thì tùy ...nhưng thấy vào mua đông em tóc tai thay đổi ...giống tây tạng nhà anh mùa đông lông lá và bờm có ra nhiều hơn .nhìn xinh hơn

Ki_Nho

Moderator
Anh Phong khen thừa ^^. Của anh Hoàng cái j mà không to không đẹp, thôi đê đừng có ganh tỵ ra mặt thế chứ. Xấu tính quá đấy ^^ =))
@ Anh Hoang: Anh nhớ nhé, "Em muốn làm j nó thì tùy". Anh Phong làm chứng cho em nhé, tới lúc em mà làm j thì đừng kiện đấy =))

titaioi

Anh Phong khen thừa ^^. Của anh Hoàng cái j mà không to không đẹp, thôi đê đừng có ganh tỵ ra mặt thế chứ. Xấu tính quá đấy ^^ =))
@ Anh Hoang: Anh nhớ nhé, "Em muốn làm j nó thì tùy". Anh Phong làm chứng cho em nhé, tới lúc em mà làm j thì đừng kiện đấy =))
bác àh bác cứ coi có cộng lông nào màu đen bác cứ vặt hết để màu trắng nó mới đẹp=))=))=))=))=))=))=))=))

phamhuyhoang

Active Member
bác àh bác cứ coi có cộng lông nào màu đen bác cứ vặt hết để màu trắng nó mới đẹp=))=))=))=))=))=))=))=))
ơ hay cái nhà bác này ^_^ em có làm gì chim bác đâu mà bác cứ đòi vặt lông chim em thế ?nuôi mãi mới có được ít lông dài ^_^

babyboy29

con này săn mồi hay sao kêu đại bàng =.= , vẹt hay két thì ko rõ nhưng đại bàng thì chia tay thị nở luôn nha chí phèo

hung_cz

cho mình hỏi bạn mua con vẹt này o đâu vạy mình đang tìm 1 con nhu thế này cho mình xin ít thông tin nhé cam on

VIETBENZEN

Xin cho minh hoi.trong hình là hai chim khác nhau hay là một vậy bạn oi !!!!
Thanks