• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đơn xin set mod box trạm cứu hộ mèo

herolong

Xin chào BQT diễn đàn.
Box trạm cứu hộ mèo được thành lập đã lâu,hẳn bạn nào tham gia cũng biết từ box này 1 nhóm TNV đã đứng lên thành lập 1 đội cứu hộ,lấy tên là đội cứu hộ mèo HN
http://forum.vietpet.com/108704-thanh-lap-tram-cuu-ho-meo-lang-thang-co-nho-ha-noi.html
Trải qua 1 thời gian hoạt động,nhiều biến động về nhân sự,hiện tại đội mình chủ yếu hoạt động trên facebook https://www.facebook.com/doicuuhomeohn

Càng ngày số lượng công việc ngày 1 tăng,nhân sự và tài chính của đội ko thể đáp ứng hết được.Để nâng đội lên 1 mức mới,chuyên nghiệp hơn và mạnh hơn,bọn mình đã vạch ra 1 bản kế hoạch chi tiết,trong đó có phần hoạt động mạnh hơn trên các diễn đàn,nhằm mục đích thu hút thêm các nguồn lực,tài chính cũng như đến với các trường hợp cần cứu hộ khác trên diễn đàn.

Mình tên là Long,hiện tại được đội giao phần quản lí,theo dõi thông tin cần ứng cứu trên vietpet cũng như các diễn đàn khác.
Vậy để tiện làm việc cũng như triển khai các kế hoạch trên diễn đàn,đưa box trạm cứu hộ làm việc chuyên nghiệp hơn,rất mong admin set mod cho mình để mình có thể quy hoạch lại trạm,post các kế hoạch ,mở rộng đội ngũ tnv....
Nếu cần xác nhận người trong đội mình có thể nhờ bạn nhung-milkygirl6390,là người gắn bó với trạm trong topic nêu trên từ đầu ngày thành lập đến nay xác nhận.
Mong BQT chấp nhận,tất cả vì các em chó mèo đáng thương.

phamhuyhoang

Active Member
tất ace trong Vietpet đều xuất phát từ tình yêu chó mèo mà có mặt ở Vietpet nên hoạt động của nhóm bạn BQT và tất cả thành viên VP đều ủng hộ ^_^ bạn gửi cho mình tên box và nick thành viên quản trị box ,mình sẽ tạo box cho các bạn ^_^