• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đóng góp chút ý kiến cho hội Cocker ạ!

Xin lỗi nếu bài này post nhầm chỗ thì phiền Mod chuyển giùm mình ha!
Mình viết bài này mong muốn các bạn trong hội Cocker hãy dành chút thời gian để đi off cùng mọi người. Trong khi các hội khác hoạt động rất sôi nổi như hội Toy Dogs thì hội Cocker khi đi off chỉ lèo tèo có 2, 3 người và vài bé Cocker. Thật là buồn! Chúng ta hãy cố gắng dành chút ít thời gian vào những ngày cuối tuần để có thể gặp nhau trao đổi kinh nghiệm và cho các bé vui chơi. Và còn 1 chuyện nữa là hội Cocker hãy bỏ phiếu để bầu ra người đại diện cho hội để ra thông báo về thời gian, địa điểm off cho các ACE trong hội được biết và người này sẽ chịu trách nhiệm về địa điểm off tiếp theo cho hội. Ý kiến của mọi người thế nào?
Chút ý kiến đóng góp cho hội nếu có gì sai sót mong các ACE hãy bỏ qua nha! Thanks all!

kaikai

Công nhận hội cocker nhà mình hơi tẻ nhỉ.Nhìn các hội toys,rott,gold....hoành tráng mà thèm vì thế cũng mong hội cocker nhà mình cũng cố gắng hoành tráng không kém.Tại bé nhà mình đang ốm chứ bé mà khoẻ rồi là off lần nào là có mặt mình lần đó à.

Nào mọi người đóng góp tí ý kiến đi, mình đã post lên vậy mà cũng k ai có ý kiến nữa sao?

-=KenQ=-

Member
hoàn toàn nhất trí với ý kiến của Danny, hồi xưa thấy hội đi off vui vẻ lắm mà dạo này thấy im lìm quá, có lẽ mọi người bận công việc quá chăng???

CENTIMET

Member
Cent thấy em nên đi off chung với mọi người ở CLB toy dog, thời gian sau khi thành viên có cùng sở thích nuôi cocker đông dần , sẽ xôm tụ thôi..

thân!
Centimet.

Cent thấy em nên đi off chung với mọi người ở CLB toy dog, thời gian sau khi thành viên có cùng sở thích nuôi cocker đông dần , sẽ xôm tụ thôi..

thân!
Centimet.
Thanks A Centimet! E vẫn đi off với hội Toy Doys mà nhưng E muốn hội Cocker hoạt động sôi nổi hơn 1 chút thôi. E đã post bài kêu gọi nhung vẫn thấy im lìm nên cũng hơi buồn.

yellow08

úi khi nao có off các bác thông báo em vơi nhá :D em moi tham gia dien dan` chua bit ty gì :X nhưng cứ ham vui X:X

Nào các bạn hãy đóng góp ý kiến đi chứ, hãy bầu ra người nào uy tín cho hội Cocker nha! Bầu nhanh để còn đi off nữa chú!

rhinky

Member
em cũng muốn tham gia off, muốn học hỏi thêm tí kinh nghiệm nuôi cocker...sao mà em nhà này khó dạy quá. mấy anh chị em cố lên vì hội cocker nhà ta nha

Nào các bạn trong hội Cocker đâu hết rồi, nhanh chóng bầu ra 1 người trưởng nhóm để còn đi off nữa chú!
Danny bầu KenQ nha!

-=KenQ=-

Member
trời đất, KenQ đang học năm cuối, nên không có nhiều thời gian, lâu lâu mới lên diễn đàn được, với lại KenQ óc tổ chức kém lắm, KenQ thấy Danny thích hợp làm trưởng nhóm hơn, vote 1 phiếu cho Danny_Ruby !!!

Trời kêu Danny_Ruby chỉ kêu gọi thôi mà, sao tự nhiên dính chưởng luôn vậy. He...he! Chị Cocker_star cũng vậy nữa nha!
Nếu KenQ bận thì chi cocker_star đi!

Kuppi

Active Member
Nào mọi người đóng góp tí ý kiến đi, mình đã post lên vậy mà cũng k ai có ý kiến nữa sao?

Kuppi ủng hộ và mong Saigon Cocker Club sớm thành lập! Kuppi sẽ giúp vận động ACE nuôi cocker về thành một nhóm! Kuppi có biết ít nhất 5 thành viên nuôi Cocker của Vietpet. Bắt đầu từ nhóm nhỏ, sau đó mình vui là sẽ cún thêm đông và người thêm vui mà thôi! Cố lên!

Kuppi sẽ vận động ACE kết Hội Anh Em giữa: Toydogs-Cocker-Phú Quốc TpHCM.
"Một cây làm chẳng nên non, Ba cây chụm lại nên hòn núi cao". Kuppi sẽ cố gắng sắp xếp tổ chức Offline giao lưu 3 Hội Anh Em mỗi 3 tháng 1 lần!

Nào các bạn hãy đóng góp ý kiến đi chứ, hãy bầu ra người nào uy tín cho hội Cocker nha! Bầu nhanh để còn đi off nữa chú!

Kuppi bầu chọn Danny-Rubby làm Team Leader cho Saigon Cocker Club (SCC)! Khi SCC chính thức thông báo Offline Saigon Cocker Club lần 1. Kuppi sẽ gửi quà tặng của Saigon Toydogs Club sang Saigon Cocker Club một Banner như bên dưới! Thay cả hình lẫn ký tự "Toydogs" thành "Cocker", Vì hiện tại không có hình Cocker nào thay cả, nên chưa design lại. Thông cảm! Vì phải đợi SCC Offline lần 1 mới có hình chứ lỵ!:

.

-=KenQ=-

Member
thì Danny cứ làm trưởng nhóm đi, đảm bảo mọi người sẽ ủng hộ nhiệt tình mà.......(giờ này mọi người còn thức nhiều quá, KenQ đi ngủ đây, chúc mọi người ngủ ngon)

Ôi trời, E k ngại đi tìm chỗ off cho hội đâu mà E chỉ ngại là E k biềt cách post bài thôi. Cái này chắc phải nhờ A Kuppi chỉ cho E quá! Được k A?

Kuppi

Active Member
Ôi trời, E k ngại đi tìm chỗ off cho hội đâu mà E chỉ ngại là E k biềt cách post bài thôi. Cái này chắc phải nhờ A Kuppi chỉ cho E quá! Được k A?

Kuppi sẽ ủng hộ hết mình! Chuyện post bài không khó, một giờ training là xong! Danny có thể list ra những câu hỏi sẵn. Khi anh em gặp nhau cafe 1 lúc là Danny post bài hoành tráng luôn! ấn vào đây tham khảo nha! Danny

Hôm nào co freetime, goi nhau cafe wifi, Kuppi mang theo máy cùi chỉ giúp Danny lập Hội Cocker kết nghĩa anh em cùng Toydogs!

Kuppi sẽ ủng hộ hết mình! Chuyện post bài không khó, một giờ training là xong! Danny có thể list ra những câu hỏi sẵn. Khi anh em gặp nhau cafe 1 lúc là Danny post bài hoành tráng luôn! ấn vào đây tham khảo nha! Danny

Hôm nào co freetime, goi nhau cafe wifi, Kuppi mang theo máy cùi chỉ giúp Danny lập Hội Cocker kết nghĩa anh em cùng Toydogs!
Thanks A Kuppi nhiều lắm nha! E dạo này đang rảnh nhưng k biết A Kuppi thì sao đây!

love_coker

em thì ủng hộ chị hết mình luôn. em thích đi off lắm nhưng mọi người hình như bận việc quá thì phải? em nghĩ chị tổ chức một buổi đi. nếu có cần nhân lực thì cho e giúp sức nha. hy vọng hội của mình sẽ hoành tránh như hội toydog.

lutrungviet

Bầu cho ai mình ủng hộ tuốt. Miễn là sớm sớm được đi offline với mọi người trong nhóm Cocker HCM là được rồi :D