• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đây là mèo giống gì ạ

superchjcken

Cho mình hỏi đây là mèo giống gì đc k ạ? Mình muốn nuôi 1 bé như thế thì tầm bao tiền ạ?
Đây là ảnh của bé nhưng hơi mờ

search thì thấy bé giống e này nhưng là mèo siberian có vẻ hiếm

kiny9x

Member
bé này chỉ là nga lai ALD thôi. Màu lông không thể quyết định toàn bộ giống của bé. Bạn nên để ý màu mắt, mũi, má, độ dài lông, độ xù lông, bờm, chân, khung xương thì mới ra được giống :)
Dù sao bé rất xinh

Cho mình xin phép copy bài này sang website của mình nhé bác chủ Topic :) Cám ơn bác nhiều ạ :)
Ps: Xin phép trước không bị chửi :(

superchjcken

bé này chỉ là nga lai ALD thôi. Màu lông không thể quyết định toàn bộ giống của bé. Bạn nên để ý màu mắt, mũi, má, độ dài lông, độ xù lông, bờm, chân, khung xương thì mới ra được giống :)
Dù sao bé rất xinh
cảm ơn bạn. đây là mèo nhà bạn mình mà nó cũng chả biết giống gì nên mình lên đây hỏi. Bé khá xinh nhưng kiêu lắm