• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đây có phải là pitbull cổ nhất.

phamhuyhoang

Active Member
rất có thể anh ạ ^_^ nhìn nó trèo lên thang mà thích thế ..Puma của anh dạo này thế nà rồi hả anh ?

trangphuong

Active Member
rất có thể anh ạ ^_^ nhìn nó trèo lên thang mà thích thế ..Puma của anh dạo này thế nà rồi hả anh ?
Puma ngày mai có mặt ở han về nhà Tiến nick zinzin80, mai Tiến lên đón cháu nó về nuôi, nhân tiện cho ở rể luôn..ka..ka...
Thân!

my_lucky

Active Member
puma..

Puma ngày mai có mặt ở han về nhà Tiến nick zinzin80, mai Tiến lên đón cháu nó về nuôi, nhân tiện cho ở rể luôn..ka..ka...
Thân!
Những ai ở HAN mà chưa đc nhìn tận mắt Puma thì nếu muốn có thể gặp nó ở vườn hoa con Cóc vào lúc 00h00 phút hàng ngày ( trừ trời mưa ).Anh Tiến hay dắt cún đi dạo ở đó vào tầm muộn như thế lắm:D:D, chắc là trốn vợ đi chơi ý mà =))=))

zinzin80

Member
Những ai ở HAN mà chưa đc nhìn tận mắt Puma thì nếu muốn có thể gặp nó ở vườn hoa con Cóc vào lúc 00h00 phút hàng ngày ( trừ trời mưa ).Anh Tiến hay dắt cún đi dạo ở đó vào tầm muộn như thế lắm:D:D, chắc là trốn vợ đi chơi ý mà =))=))
đâu có anh đi đâu đâu cũng phải xin phép vợ mà trốn sao được mà trốn :D:D:D:D:D:D vì ở nhà vợ là nhất rồi lôi thôi lại không được nuôi cún nên sợ............................:)):)):)):)):)):))

my_lucky

Active Member
Chị thì chắc có thể không cho anh về nhà ngủ chứ ko có chuyện không cho nuôi cún đâu, có khi chị còn thích cún hơn cả anh nữa ý chứ....ka ka.Mà hôm nào cho em mượn Puma về làm gia sư cho nhóc pit nhà em với nhé, dạo này con nhà em lười học bài lắm rồi, lười lắm!

zinzin80

Member
Chị thì chắc có thể không cho anh về nhà ngủ chứ ko có chuyện không cho nuôi cún đâu, có khi chị còn thích cún hơn cả anh nữa ý chứ....ka ka.Mà hôm nào cho em mượn Puma về làm gia sư cho nhóc pit nhà em với nhé, dạo này con nhà em lười học bài lắm rồi, lười lắm!
puma mới về vẫn đang nhớ anh phương hôm nay buồn ăn có mấy miếng cổ gà chỉ nằm thỉnh thoảng nghich quả bóng rồi lại quay ra ngủ chắc phải mấy hôm nữa mới binh thường được

my_lucky

Active Member
Cái clip thứ 2....anh làm em giật mình.Con của em cũng đen xì và cũng chỉ có 1 cái đốm trắng trước ngực nhưng hơi lệch như thế.Cái cách cắn của nó cũng yếu và không đc lâu như con trong clip, ka ka.Phải cố đào tạo một con như cái con vàng vàng ý, thế mới khủng :d

my_lucky

Active Member
.............

Một youtube rất hay về pitbull, có khi Tiến và Việt Anh mua cái bàn trượt ba tanh để tụi nó kéo cũng hay đấy..ka..ka...

http://www.youtube.com/watch?v=QvnFqs1PNsc&NR=1

Cứ bảo sao mấy ông nuôi pit ông nào cũng to, toàn ông tập thể dục tổng hợp thế này thì.....đứt hơi mất thôi ạ:D

Hoặc hai anh em cùng cho pit tập như này nhé..ka..ka...

http://www.youtube.com/watch?v=d1lW63hOfOw&feature=related
Con nhà em giờ chỉ dám cho đứng nhìn Puma tập thôi chứ puma mà nó ngứa răng cái thì....toi đời pit con :(:)((=))