• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đây có phải là phốc sóc

lxlam1612

e mua ở chỗ phốt nhiều ạ @@. nuôi được 2 tuần rồi, tiêm tủng đủ cả, thấy mỗi ăn khỏe, ngủ khỏe @@. e cũng muốn bán ạ :(. đang để nuôi xem tình hình thế nào, qua 1 tháng ko thấy gì thì oke, ko e lại năn tăn :-s

e mua ở chỗ phốt nhiều ạ @@. nuôi được 2 tuần rồi, tiêm tủng đủ cả, thấy mỗi ăn khỏe, ngủ khỏe @@. e cũng muốn bán ạ :(. đang để nuôi xem tình hình thế nào, qua 1 tháng ko thấy gì thì oke, ko e lại năn tăn :-s
3:-O bác ở đâu nhỉ nếu ở Hn mà bán đc bán cko em cái cái giá Sv k k:D

lxlam1612

e thì muốn bán vì thầy u ko cho nuôi lông dài @@. còn giá sinh viên thì em ko rõ bn thì gọi là sv ạ @@

lxlam1612

2tr thì sinh viên, còn hơn 3tr thì còn gì là sinh viên @@. pạn cứ đùa :)). Mình bán 3tr5, có bạn đặt gạch chủ nhật đến.

:)) lông ngắn thì kệ .. em nó xinh v. là đủ r .. thế theo bạn phốc sóc tầm cỡ ấy lông dài bn.
chắc là do mẹ em nó sữa k tốt và lông cũng chẵng dài nên em nó như thế .... mà bạn ở hà nội à .. em nó giống cái hay đưc .. chủ em nó là nam hay nữ :D mình mún bik thêm thông tin bạn nhé