• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đánh giá giúp mình con Đen này nhé cả nhà.Mình đang kén rể....

labsaigon

Member
Vện đen này khá đẹp đó Quốc, nếu anh kg nhầm thì nó có chút máu thái. Đầu, mặt đẹp, thần thái ok, mắt cọp, cơ bắp. Màu vện kg được đẹp, màu mảng không sắc (lem màu).
Góc chụp không show hết dáng em nó nên khó đánh giá, đuôi vót nhưng dáng duôi cũng kg đánh giá được. Nếu chụp được hình show ngang con chó sẽ dễ đánh giá hơn.

DUYQUOC

Tại vì nó ko chịu đứng yên một chỗ nên khó chụp quá.Nó là PQ 100% đó anh Phong.Ko có 1 chút máu Thái nào đâu.Con này của chú phi công làm chung với em.Chú ấy cũng mê PQ lắm.Bố Mẹ con này chú ra tận đảo bắt về đổ ra nó đó...

DUYQUOC

Hehe Q không có chuyên môn để đánh giá chó PQ.Nhưng con đen này cả bố mẹ đều bắt ở đảo về mà.Bố nó bị người ta bắt trộm rồi.Mẹ vẫn còn...

labsaigon

Member
Hehe Q không có chuyên môn để đánh giá chó PQ.Nhưng con đen này cả bố mẹ đều bắt ở đảo về mà.Bố nó bị người ta bắt trộm rồi.Mẹ vẫn còn...
Quốc nên biết rằng chó PQ ở đảo bây giờ cũng lai tạp cả rồi, kiếm 1 em PQ gần đúng chuẩn tại đảo còn khó hơn kiếm tại tại SG hay HN. ;) 1 sự thật khá phủ phàng!!!!
Em cố gắng chụp rỏ hơn để mọi người còn đánh giá.

mayvscntkB

Bac post bài bá đạo quá. Thông tin nhiều vậy.
Em cảm ơn Bác nhiều nha. Nhưng thông tin có chuẩn không vậy?
Ai có chuyên môn comment thêm giúp em với.
Cảm ơn cả nhà.
Best regards.

Bac post bài bá đạo quá. Thông tin nhiều vậy.
Em cảm ơn Bác nhiều nha. Nhưng thông tin có chuẩn không vậy?
Ai có chuyên môn comment thêm giúp em với.
Cảm ơn cả nhà.
Best regards.
nói cái gì vậy :-?? . bạn muốn nghe gì .comment gì???

DUYQUOC

Cha E này Q ko nhớ tên.nhưng đã bị bắt và 12/12/12.Có thông tin từ mấy trại chó sg là do đơn đặt hàng ngoài hn.

aiquan72

Member
Cha E này Q ko nhớ tên.nhưng đã bị bắt và 12/12/12.Có thông tin từ mấy trại chó sg là do đơn đặt hàng ngoài hn.
HEHE kg phải HN đặt hàng đâu nói vậy mấy bác ngoài ấy buồn đấy...mình đã gặp anh chủ của em này rồi.thỉnh thoảng vẫn liên lạc..

DONGNAMBO

Active Member
ĐỌC KỸ HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI...LIỀU 0909121972 QUÂN....
Khi nào có "em cái đen nào đẹp thì để lại cho mình 700K nha anh"!

Nếu mới chỉ trên mấy tấm hình trên mà ai đã đánh giá nó lai này lai nọ thì quả là cao cao thủ ...vì chủ thớt có chụp chuẩn đâu mà đánh giá
bạn nên chup lại : 1 tấm thẳng trước mặt, 2 tấm hai bên hông, 1 tấm từ trên xuống, 1 tấm từ sau ( chú ý hạ khung máy ngang bằng với chó)
Còn bây giờ có rất nhiều hàng từ Đảo, nhưng Đảo gì thì chưa chắc đã là Đảo XỊN đâu nhé ...mong chờ loạt hình mới của bạn

Nếu chỉ nhìn sơ sơ qua em này( theo mấy tấm hình trên ), thì chó Cha của em này co cho cũng không ĐẮT...còn ở trại nào nói thông tin này thì nên cho ace biết luôn vì mình ở ngoài HN mà ...có gì sẽ giúp chủ chó tìm lại chó ( nếu nó thực sự ở HN)

can_508381

Member
Nếu chỉ nhìn sơ sơ qua em này( theo mấy tấm hình trên ), thì chó Cha của em này co cho cũng không ĐẮT...còn ở trại nào nói thông tin này thì nên cho ace biết luôn vì mình ở ngoài HN mà ...có gì sẽ giúp chủ chó tìm lại chó ( nếu nó thực sự ở HN)
Nhiều khi con này nó quay lại Ông BÀ nó thì sao a Thắng, hihi
Thân!

DUYQUOC

Q ko có ý gì ám chỉ hết.Cũng chỉ giúp ông chú nếu còn cơ hội thì tìm lại con chó thôi.Nếu có gì ko phải thì ae bỏ qua cho.