• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đánh giá dùm chó Rottweiler của mình

louisvn

Chó cái hiện giờ 4 tháng tuổi, 12,2 Kg. Có phải chó con rottweiler thường nhát khi dưới 9 tháng tuổi không? Lúc 2-3 tháng tuổi, bé này thường mừng té đái hay sợ té đái, gần đây chưa tái phát tật này. Ra đường gặp chó khác là sợ. Mong ACE chó biết ý kiến con chó này! Đoán xem hộ độ thuần chủng của nó. Thanks!

abmhanoi7

Member
Upppp cho bạn lên top nào !!!!!

---------------------------------

Mách bạn:

Địa chỉ học và mua nhạc cụ uy tín tại Hà Nội

Chào các bạn !

Âm nhạc, từ lâu đã là món ăn tinh thần không thể thiếu của mọi người. Âm nhạc giúp cho tinh thần thoải mái quên hết mọi lo âu phiền muộn.

Bạn đang muốn học hát Karaoke, Piano, Organ, Guitar ?
Bạn muốn mua nhạc cụ với giá rẻ nhất thị trường ?

Nếu các bạn đang boăn khoăn chưa biết nên Nên mua Piano, Organ, Guitar và học nhạc ở đâu ? thì ABM Music là địa chỉ tốt nhất dành cho bạn.

Xem chi tiết tại: Địa chỉ dạy hát Karaoke, piano, organ, guitar và bán nhạc cụ uy tín tại Hà Nội !

Rott_man

Chó cái hiện giờ 4 tháng tuổi, 12,2 Kg. Có phải chó con rottweiler thường nhát khi dưới 9 tháng tuổi không? Lúc 2-3 tháng tuổi, bé này thường mừng té đái hay sợ té đái, gần đây chưa tái phát tật này. Ra đường gặp chó khác là sợ. Mong ACE chó biết ý kiến con chó này! Đoán xem hộ độ thuần chủng của nó. Thanks!

Chào bạn
Vừa đọc tin của bạn , tôi rất quan tâm , vi thế nên regist vào đây để giao lưu với ACE. Trường hợp thú cưng của bạn có vấn đề như bạn đã nêu , không có gì khó khăn lắm để giải quyết . Bạn có thể tạo điều kiện cho thú cưng của bạn hòa nhập với bầy đàn , hoặc thường xuyên dắt đi dạo ( nếu có điều kiện tốt ) . Thú cưng của bạn là giống cái , có thể sẽ còn những biểu hiện bất thường khác khi đến tuổi trưởng thành , và đó cũng là vấn đề bạn cần tham khảo trước .
Vài ý kiến đóng góp để cùng trao đổi . Chúc bạn vui vẻ

hieuhuynh2311

Rottweiler

4 tháng tuổi mà 12,2 kg là ốm đó bạn. chó nhà mình được 4 tháng 4 ngày tuổi mà đã nặng 20kg rồi ấy.