• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đánh giá dùm bé Bắc Kinh nhà em với...!

nhatien2007

Em post hình em nó 1 lần rồi , bây giờ post lại nhờ mấy bác nhận xét
Hình em nó đây Dog Eye

Làm mẹ rồi đấy:D

moceva

Member
Chó nhà bạn đẹp quá! Nhưng theo mình nghĩ nó không thuần chủng cho lắm! màu lông và khuôn mặt phản ảnh điều đó, có gì không đúng xin bỏ qua nhé bạn! :D

kunncon

Member
hình như là bị lai rồi bạn,nhưng cũg rất xinh bạn ,chúc cún bạn mau lớn nhé

Anhcv

Member
Chó mẹ không thuần, có ngừơi nhìn chó mẹ với kiểu hình như vậy sẽ gọi là chó nhật. Nhưng chó mẹ màu đẹp quá. Chó con còn đẹp hơn nữa. Có con màu xám tro thích nghê. Còn con vàng đen thì có chấm trắng trên đầu. Nếu dịch xuống 1 chút thì gọi là tam nhãn rồi ( tứơng pháp nói chó tam nhãn có giác quan thứ 6 rất nhạy). Nhìn mấy nhóc dễ thương quá. Có nhóc bé tí không biết có bú lại với mấy nhóc to kia không nữa. Chúc mừng chúc mừng.

lucas_pro

Member
ôi! trông mấy chú cún con dễ thương quá! Nhất là bé màu xám ý! Xinh kinh dị!! em Finn nhà mìh vừa die!! Nhìn em BK nhà bạn mìh lại nhớ tới Finn!!

Ukangusi

Chó nhà tui sắp đẻ. Mọi người đều sợ nó đẻ ra phốc lai Béc giê...>_<

milkmilk

Chó mẹ hình như Bắc Kinh lai Nhật . Chó con đẹp quá . thích em có đốm trắng trên đầu ^^