• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn TRD nhà mình

Big show

Chó cha Ramboo

Chó mẹ

[Bốn chàng quý tử (Hình chụp lúc 45 ngày tuổi)

Big show

Cám ơn các bạn đã khen. Địa chỉ liên lạc của mình ở phần ký tên.

xin hỏi bạn cho cún ăn những thức ăn gì mà cún nhà mình lớn nhanh và chân tay phát triển vậy nhỉ!?

cuteo9999

Member
chắc đàn chó nhà bạn cứ thả suốt ngày ngoài sân lên chó con đc chạy nhảy nhiều + với cho anh thoải mái lên chó con với to nhanh thế đúng ko bạn

manh259

Member
2 tháng sao nhìn to thế nhỉ....bác có bí quyết gì chia sẻ cho aem với bác ơi...<:p

Big show

Mình cũng nuôi bình thường thôi. Do chó con thừa hưởng được nguồn gien từ chó cha.

kimhoakylan

Sao lâu quá không thấy bạn úp hình đàn xoáy thái của bạn lên cho anh em xem vậy?
Quân số lúc này bao nhiêu rồi?
dogshow vừa qua kết quả ra sao rồi có đạt được thành tích gì không?
Cứ chờ kết quả trên diển đàn hoài mà chưa thấy công bố thật làm người ta sốt cả ruột
luôn.

haigadon

Member
nhìn cái tấm ảnh con cún tựa vào viên gạch ngủ buồn cười quá hahaha..mình đang nuôi 1 con lúc 2 tháng mà nó 8kg

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
đàn chó con này giờ được 14 đến 15 tháng rồi.ngày trước mình hỏi định bắt nhưng bắt 1 đôi thì giá bằng bắt 1 đàn của đầm sơn.chó con thì đẹp nhưng chó bố đuôi hơi sấu chó mẹ có vẻ lùn lên thôi

Bạn có thường hay dắt chó đi dạo không?Q10,Q11 thì công viên nào được cho chó đi dạo?mình ở Q10 không biết chỗ nào.

kimhoakylan

Mình thấy người ta hay dắt chó đi dạo ở công viên Lãnh Binh Thăng đó, bạn có thể dắt chó ra đó chơi được đó.