• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn thứ 2 của em Đốm Nina

thanhcofer

Member
hiện mình còn 3 em đốm nữa thôi, bạn nào biết ai yêu dòng chó này giới thiệu mình, mình để giá thấp hơn giá rao bán ở diễn đàn, để anh em cùng nuôi.

thanhcofer

Member
hix nhìn xinh quá, cũng muốn nuôi mà không biết dòng này dễ nuôi không anh ha :x
nhà mình cho các bé ăn rau từ bè, nói chung dễ ăn uống lắm. Nhớ đừng cho ăn xương gà, vịt là được rồi. Vì xương sẽ làm thủng ruột của chó. Nếu có điều kiện thì dẫn đốm đi dạo, đốm rất thích chạy nhảy. Đốm rất sạch sẽ, không có mùi hồi nồng nặc như các giống khác.

Hiện mình còn 2 em cái ( 1 em cái 2 mắt xanh da trời) 1 em cái mắt nâu.
và 2 em đực ( chắc sẽ có người đặt gạch nay mai 1 em)

Thanh

ngo gia the

nhà mình cho các bé ăn rau từ bè, nói chung dễ ăn uống lắm. Nhớ đừng cho ăn xương gà, vịt là được rồi. Vì xương sẽ làm thủng ruột của chó. Nếu có điều kiện thì dẫn đốm đi dạo, đốm rất thích chạy nhảy. Đốm rất sạch sẽ, không có mùi hồi nồng nặc như các giống khác.

Hiện mình còn 2 em cái ( 1 em cái 2 mắt xanh da trời) 1 em cái mắt nâu.
và 2 em đực ( chắc sẽ có người đặt gạch nay mai 1 em)

Thanh
để em con đẹp nhà mai lên xem đặt gạch luôn nha anh

congdanh246

Vậy a còn 1 đực ,1 cái hã a. Giá bao nhiêu anh pm inbox cho e nha. Nếu đặt cọc thi bao h lấy hah a

thanhcofer

Member
Vậy a còn 1 đực ,1 cái hã a. Giá bao nhiêu anh pm inbox cho e nha. Nếu đặt cọc thi bao h lấy hah a
Chào bạn, mình đã gửi vào hộp thư của bạn rồi.

Hiện tại bầy con của Nina chỉ còn:

- 1 em Đực ( chuẩn bị nhận đặt cọc)
- 1 em cái ( lông trắng tinh, đốm đều, theo mình là 1 em cún đẹp)
- 1 em đực út ( khá nhỏ, mình sẽ chăm thêm 1 thời gian, trước khi cho về nhà mới)

Thanh