• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn PITBULL mới sinh nhà DIAMOND

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Làm gì có ai anh nhỉ em cũng không nắm được nuă, có chú em Dũng boy hp 86 cũng nuôi độ 4 đến 5 con thôi

Làm gì có ai anh nhỉ em cũng không nắm được nuă, có chú em Dũng boy hp 86 cũng nuôi độ 4 đến 5 con thôi
Có thằng bạn cấp 1 của A, gần 20 năm mới gặp lại
Nó nói chơi PB "mỸ" cùng ông Tuấn trắng, trại nó cũng có chục con mà chẳng bao giờ lên mạng oline cả
Cuối tuần rảnh rỗi đi thám thính xem ntn:D

_DIAMOND_1984

Có thằng bạn cấp 1 của A, gần 20 năm mới gặp lại
Nó nói chơi PB "mỸ" cùng ông Tuấn trắng, trại nó cũng có chục con mà chẳng bao giờ lên mạng oline cả
Cuối tuần rảnh rỗi đi thám thính xem ntn:D
anh đi thám thính tiện chụp ít tư liệu nhé xem anh tài đấy là ai, bác làm em tò mò quá cơ ....kakakakak :D

my_lucky

Active Member
Sắp có rồi đấy chú tùng lớn ạ, cứ 2 tháng nữa qua nhà tùng nhỏ, đảm bảo nhà chú tùng nhỏ lúc đó thành cái trại pit rồi:D:cool:

_DIAMOND_1984

Sắp có rồi đấy chú tùng lớn ạ, cứ 2 tháng nữa qua nhà tùng nhỏ, đảm bảo nhà chú tùng nhỏ lúc đó thành cái trại pit rồi:D:cool:
kakaka....em cho thì chú Tùng nhỏ nhận, chứ phận nó phận làm em còn phải lo chuyện học hành,em chỉ chốt cho nó nuôi con shi là được rồi, chó của em hiếm có chuyện em lại để người khác nuôi lăm nhà em rộng chuồng lại nhiều nuôi nhiều như trại có bao giờ nặng hay đau đầu vì cái gì đâu .kakaka

bientau

Member
nhìn bọn nhóc trông thích thế, có thuê người trông chó ko mình đăng ký hồ sơ cái nhỉ

my_lucky

Active Member
Thì chú hỏi chú tùng nhỏ mà xem,khéo 2 tháng nữa hậu duệ của Shi lại đầy nhà chú tùng nhỏ ý chứ, vụ này độc, chú tùng nhỏ cho anh đăng ký độc quyền như đã hứa đấy nhé ...ka ka:D

_DIAMOND_1984

Thì chú hỏi chú tùng nhỏ mà xem,khéo 2 tháng nữa hậu duệ của Shi lại đầy nhà chú tùng nhỏ ý chứ, vụ này độc, chú tùng nhỏ cho anh đăng ký độc quyền như đã hứa đấy nhé ...ka ka:D
Sắp có đàn chó nhật lai PIT hả anh?? Tùng em quả này tha hồ mà chăm // kakka

cocker.fan

Active Member
Bác gì đứng giữa style quá :)) Sơ mi bồng cốt đi dép tổ ong đứng xem Pitbull,hehe.Sao có bác nào hội Rot mà xuống ngó Pitbull thế này :D :D

_DIAMOND_1984

Bác gì đứng giữa style quá :)) Sơ mi bồng cốt đi dép tổ ong đứng xem Pitbull,hehe.Sao có bác nào hội Rot mà xuống ngó Pitbull thế này :D :D
Xuống gạ đổi ROT lấy PIT đây mà......................:D:D

KimCuong

Active Member
Cảm ơn Đá Quý 2 đã có một cuộc đón tiếp các anh em Hà Nội thật nhiệt tình và chu đáo nhé!

Cảm ơn em./.

_DIAMOND_1984

Cảm ơn Đá Quý 2 đã có một cuộc đón tiếp các anh em Hà Nội thật nhiệt tình và chu đáo nhé!

Cảm ơn em./.

Phê bình anh béo KC nhé, xuống em chơi về phải post anh ngay để lâu nó hơi nguội rồi đấy :D

KimCuong

Active Member
Phê bình anh béo KC nhé, xuống em chơi về phải post anh ngay để lâu nó hơi nguội rồi đấy :D
Các Cụ chẳng nói "từ từ khoai sẽ nhừ" mà em. Hihi. Từ hôm đó đến giờ anh có rảnh chút nào đâu, tối tăm mặt mũi đó nhé. :p

_DIAMOND_1984

Tùng đại gia đón khách thủ đô có khác, ăn mặc lịch sự quá, sơ mi, quần tây sơ vin đi dép lê[/QUOTE]

Dép lê là dép đi ngoài sân, bác không thấy dép bị chó cắn nham nhở à.....ka ka ka......thế nào bác suy nghĩ thăng Rô chưa, hay là lại đổi lấy PIT :D

Tùng đại gia đón khách thủ đô có khác, ăn mặc lịch sự quá, sơ mi, quần tây sơ vin đi dép lê
Dép lê là dép đi ngoài sân, bác không thấy dép bị chó cắn nham nhở à.....ka ka ka......thế nào bác suy nghĩ thăng Rô chưa, hay là lại đổi lấy PIT :D[/QUOTE]

Tầm này năm ngoái A cũng tiễn thằng Bop này vào nhà 1 đại gia ở đường Đổng Quốc Bình đó
Không khéo năm nay mình cũng tiễn thằng Rô mất:rolleyes:
Vợ mình nó bảo, nhà mình k có vía nuôi chó đen nhưng mình vẫn nuôi hehe
Ps: mình k có duyên nuôi Rot hay là mình có duyên với các đại gia nhỉ