• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn PITBULL mới sinh nhà DIAMOND

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hình ảnh đàn PITBULL 2 ngày tuổi của mình xin chia sẻ với mọi người, chó cha chó mẹ đều xuất xứ từ 1 trại PIT bên Trung Quốc, vượt qua hơn 500 KM về với mình chó mẹ đã sinh hạ được 11 bé 5 cái 6 đực , 3 đen còn lại màu cafe hết, hình ảnh chó bố mẹ mình sẽ cập nhật trong vài ngày nữa, cảm ơn mọi người đã ghé thăm đàn PIT nhà mình

Hình ảnh chó mẹ và đàn con thơ :D

dgk_karate

Member
Ui, Pit đâu mà lắm thế. Mà con chó mẹ trông hoành tráng thế nhỉ, thế mới xứng là vợ của con BOUMA Tùng nhỉ:)). Chó con thế này chắc hồ sơ đăng ký pit chắc không dưới 1.000 hồ sơ đâu:p. Tranh thủ đăng ký một em mới được, nhớ nể chỗ bạn bè bia rượu mà ưu tiên nhé=)). Chúc mừng bầy pit đẹp, hoành tráng như bố và mẹ. Chúc mừng Tùng, chăm mấy bé cho tốt và đừng quên chăm các em ở nhà nữa nhé:-bd

cocker.fan

Active Member
Sau gần nửa ngày vượt cạn đầy cảm xúc,em nó đã mẹ tròn con vuông nhờ đôi tay hộ sinh của đồng chí Tùng lớn. :D chúc mừng anh nhé!! ;;)

_DIAMOND_1984

Ui, Pit đâu mà lắm thế. Mà con chó mẹ trông bé thế nhỉ, trông như chó ta ý Tùng nhỉ:)). Chó nhỏ thế này chắc hồ sơ đăng ký pit chỉ khoảng 1.000 hồ sơ thôi không nhiều được hơn đâu:p. Tranh thủ đăng ký một em nhé về cho chơi với mấy con chó cỏ ở nhà cho có anh có em=)). Chúc mừng bầy pit đẹp, hoành tráng như bố và mẹ. Chúc mừng Tùng, chăm mấy bé cho tốt và đừng quên chăm các em ở nhà nữa nhé:-bd
Chó mẹ bé hơn BUN chút, tầm 24 kg đấy Khánh à, đêm hôm nọ mới về phát khổ với con DOGO , chó lạ nên nó cứ sủa inh tai cả đêm. potay :D

dgk_karate

Member
Chó mẹ bé hơn BUN chút, tầm 24 kg đấy Khánh à, đêm hôm nọ mới về phát khổ với con DOGO , chó lạ nên nó cứ sủa inh tai cả đêm. potay :D
Nhìn con mẹ chăm con thích thật, khéo thế kia chắc bụ phải biết, lại toàn hàng khủng đầu to thôi:)). Nhà mà rộng chắc phải bắt cả đàn, mê quá đi.:-bd

KimCuong

Active Member
Chó thì đẹp quá rồi, nhưng vẫn thích cái khay gỗ hơn. :party:

Chủ topic xong đàn này có thanh lý cái khay không nhỉ? :waiting: Có gì làm chuyến về Hải Phòng trở cái khay lên. :thingking: :)]

boy_armani8x

Active Member
Nhìn đàn chó đẹp quá anh ơi, :D ...11 bé lại 5 girl , 6 boy là tiêu chuẩn quốc tế rùi, anh sớm cập nhật ảnh bố của bọn nhóc nhé.
Àh , nếu con dogo sủa dữ quá không chịu được thì anh chuyển nó lên đây tạm trú nhé..hehe

kucut3

Member
đội bóng này ko đủ rồi thiếu zự bị :yawn:chúc mấy nhóc hay ăn chóng nhớn:)

kucut3

Member
sao em không nhăn đc tin cho anh ta....anh cho em hỏi em đen xì đuôi trắng ngoài cùng là đực hay gái ạ :D

_DIAMOND_1984

sao em không nhăn đc tin cho anh ta....anh cho em hỏi em đen xì đuôi trắng ngoài cùng là đực hay gái ạ :D
Em nó là đực đầu đàn đấy em ơi, 4 chân trắng yếm trắng ở ngực khá to :D

Chó thì đẹp quá rồi, nhưng vẫn thích cái khay gỗ hơn. :party:

Chủ topic xong đàn này có thanh lý cái khay không nhỉ? :waiting: Có gì làm chuyến về Hải Phòng trở cái khay lên. :thingking: :)]
Mod ơi thích cái khay thì phải hỏi chủ đích thực cơ. Chúc đàn cún mau lớn Tùng nhé, ảnh chụp đẹp đấy:-bd:-bd:-bd

_DIAMOND_1984

Nhìn đàn chó đẹp quá anh ơi, :D ...11 bé lại 5 girl , 6 boy là tiêu chuẩn quốc tế rùi, anh sớm cập nhật ảnh bố của bọn nhóc nhé.
Àh , nếu con dogo sủa dữ quá không chịu được thì anh chuyển nó lên đây tạm trú nhé..hehe
Chó cha đây này em, hình ảnh cha mẹ đàn cún kết duyên...xxx...xxx... anh sẽ Post trong vài ngày nữa :-bd
Chó cha tên BOUMA tại Trại PIT Trịnh Tây Trung Quốc

Trích lại theo Topic'' TRUNG HOA KÍ SỰ '' http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=64419

Scoobydoo

Member
Chúc mừng Diamond, Pit puppies dễ thương quá.............................................

bebe6383

Member
Hi hi chúc mừng em Tùng nhé ! Mấy nhóc này tính đi off hay sao mà ra đúng ngày thế nhỉ . Em nào em nấy xinh thế mà trông đều khỏe mạnh cả . Chắc Tùng bận rộn lắm , kiểu này cắp sách qua nhà Tùng dạy cho chi kinh nghiệm chăm chó con mới được hic . Chăm tốt mẹ cún và các cún con em nhé . Hải Phòng mình sẽ có thêm nhiều cún đẹp . Up cho cả nhà ghé thăm chiêm ngưỡng nào ....

GA_DONG_TAO

Active Member
Cố mà chăm chó em nhé... Mua thêm ít bia rồi rủ cu Đức qua chăm chó và tập cùng... Biết đâu anh với KC đi mượn khay chó lại qua nhà chú chơi.
Anh đi Nha Trang về sẽ xuống chú chơi.
Chú xem có con nào răng hơi thò ra phía trước thì làm bộ niềng nắn lại nhé, không lại có thằng ngu chả biết gì vào ném đá... mệt lắm!

_DIAMOND_1984

Cố mà chăm chó em nhé... Mua thêm ít bia rồi rủ cu Đức qua chăm chó và tập cùng... Biết đâu anh với KC đi mượn khay chó lại qua nhà chú chơi.
Anh đi Nha Trang về sẽ xuống chú chơi.
Chú xem có con nào răng hơi thò ra phía trước thì làm bộ niềng nắn lại nhé, không lại có thằng ngu chả biết gì vào ném đá... mệt lắm!
Kinh nghiệm đầu đời ngày trước còn chưa có mấy chứ có lẽ ngày ấy và bây giờ khác xưa nhiều rồi anh ơi, sàng lọc , nghiên cứu tuyển chọn nhưng con chó tốt để nuôi với mục đích cho sinh sản ra những con chó tốt, hy vọng đấy sẽ là cái đích cuối cùng của em , còn nhiều người kém miếng khó chịu thì giờ em cũng chả muốn tranh luận làm gì nhiều mệt lắm anh ơi :-bd