• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn pitbull đầu tay của mình.

hungvu

Member
Nhìn giống cái kho chất khoai lang quá anh ơi :D thích thật đấy. :p

Anh Việt Anh dắt puma bằng dây thế kia không sợ em nó cậy xa vợ đẻ,lao vào mấy em cái đẹp thì đứt dây thì sao :p
cháu PUMA này mà gặp cháu LỘC LỢN chắc thành đôi bạn thân cũng nên!

my_lucky

Active Member
vậy thì ông bế nó về đi còn gì nữa, đôi bạn cùng tiến....ka ka ka

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Phương : Đàn cún được bao nhiêu ngày rồi anh ơi, anh chụp ít ảnh chụp chân dung từng bé đi anh xem mặt mũi chúng nó thế nào, có tướng làm quan không anh ơi :D:D

my_lucky

Active Member
Bọn nhóc nhìn tướng chắc chỉ làm quân đc thôi, chứ ông nào cũng đòi làm quan thì lấy đâu ra quân mà chiến....hì

anh chụp ít anh cho em xem con của em thế nào rùi anh..............anh đã tiêm phòng mấy pé chưa hả anh

trangphuong

Active Member
Anh Phương : Đàn cún được bao nhiêu ngày rồi anh ơi, anh chụp ít ảnh chụp chân dung từng bé đi anh xem mặt mũi chúng nó thế nào, có tướng làm quan không anh ơi :D:D
Bọn nhóc nhìn tướng chắc chỉ làm quân đc thôi, chứ ông nào cũng đòi làm quan thì lấy đâu ra quân mà chiến....hì
my-lucky đã trả lời hộ anh rồi.
Đàn pit phát triển khá tốt t/b 1600g/1chau, đã tẩy giui lần 2 đang đợi ngày để tiêm phòng, tướng tá 50% giống mẹ còn lại giống puma, tính tình 80% giống bố bẩn tính hay gầm gừ cắn nhau.
Thân!

bientau

Member
tí tẹo mà đã bướng thế rồi hả anh, làm mấy quả hình mới của bọn nhóc đi anh

trangphuong

Active Member
Mấy hôm nay toàn việc cây cối em à, anh lại đang mito bận, máy ảnh 3 ngơ..ka..ka...để hôm nào tiêm phòng ok rồi các cháu sẽ có hình chân dung gửi các chú...ka..ka...

hungvu

Member
Mấy hôm nay toàn việc cây cối em à, anh lại đang mito bận, máy ảnh 3 ngơ..ka..ka...để hôm nào tiêm phòng ok rồi các cháu sẽ có hình chân dung gửi các chú...ka..ka...
hê ông anh. bộ ghế NGƯU MA VƯƠNG đến đâu rồi. đã ngồi tọa đàm được chưa:D. cố gắng thịt cho thằng em quả cây ổi bên bờ ao đê:D hị hị

trangphuong

Active Member
hê ông anh. bộ ghế NGƯU MA VƯƠNG đến đâu rồi. đã ngồi tọa đàm được chưa:D. cố gắng thịt cho thằng em quả cây ổi bên bờ ao đê:D hị hị
Đợt tới lên là ngồi tọa đàm được rồi..ka..ka...
Chú chỉ được cái mau miệng, ổi iếc cái gì đất anh đã mua được đâu còn cây ổi thì mọc trên miếng đất đó...

Đẹp quá, phát triển tốt ghê anh ơi.........................
Cảm ơn bạn, chắc mẹ các cháu nhiều sữa..ka..ka...

Nhìn lũ chó con mà lại nhớ đến ngày trước nuôi rot đẻ nhìn baby kinh khủng!
Đúng là kinh khủng thật, bây giờ nhìn tụi nó nghịch ngợm mình cũng thấy sợ..ka..ka...
Thân!

my_lucky

Active Member
cho em ké cái ảnh với anh phương ơi, sắp tới là có cậu lại chuẩn bị sợ vỡ mật vì chăm pit baby nè anh....híc

nuôi chó còn đỡ đấy,,,nuôi gái còn khổ hơn nhiều.........hêhheh...đúng ko mấy anh
ko hiểu sao cú lần nào gọi ông lucky này là có em nào nghe máy
gọi chết ma khó

trangphuong

Active Member
cho em ké cái ảnh với anh phương ơi, sắp tới là có cậu lại chuẩn bị sợ vỡ mật vì chăm pit baby nè anh....híc

Có cho làm tí với Puma không em ơi?
@
Các bạn.
Đàn pitby đã tiêm phòng 5 bệnh ok, ăn dặm tốt ị cũng tốt mấy chú to con 2,2kg mấy chú choai choai 2kg chú còi nhất 1,2kg...
Thông báo từ ngày hôm nay + thêm 10-15n nữa các bác đón các cháu về nhà tự chăm sóc nhé, dạo này rất bận các bác không đến đón mình cho tặng hết cả đấy...:D...
Thân!
Lý do mình bận này.

http://caycanhviet.vn/showthread.php?9132-Đi-cy-sanh-mới-ln-đ

muimui12

cac pe de thuong wa , ban co nhuong lai pe nao hok dza, minh xin dat 1 cho~ cho mot em dc ko?hihi

Hung.tinhyeu

Active Member
Có cho làm tí với Puma không em ơi?
@
Các bạn.
Đàn pitby đã tiêm phòng 5 bệnh ok, ăn dặm tốt ị cũng tốt mấy chú to con 2,2kg mấy chú choai choai 2kg chú còi nhất 1,2kg...
Thông báo từ ngày hôm nay + thêm 10-15n nữa các bác đón các cháu về nhà tự chăm sóc nhé, dạo này rất bận các bác không đến đón mình cho tặng hết cả đấy...:D...
Thân!
Lý do mình bận này.

http://caycanhviet.vn/showthread.php?9132-Đi-cy-sanh-mới-ln-đ
Vậy là trương trình cho, tặng này sẽ kết thúc vào ngày 18 / 06 / 2011. Bác chủ cho hỏi người được cho, tặng phải có những tiêu chí gì, trương trình cho, tặng này có áp dụng giờ vàng không.

cocker.fan

Active Member
Đàn này hậu duệ của puma cho không , tặng là đúng rồi anh ơi :D :D
Anh Hungvu tặng anh anh mà bán nữa thì hỏng.