• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn pitbull đầu tay của mình.

NguoiRung

Member
nếu con cái cao hơn thì khi đỡ cho con đực nhảy tiến kéo 2 chân của em cái sang 2 bên là được thôi hoặc tìm đoạn dốc để con cái bên dưới dốc còn con đực trên cao cũng ok thôi mà ^_^
Chà chà món nay ô bạn mình có vẻ nguy hiểm đây:)):)):))
Xin chú mừng đại ca có đàn chiến binh mới

my_lucky

Active Member
Anh Hoàng ơi mấy chiêu đó dùng hết cả rồi nhưng puma nó chê thị pit là mái sề, không thơm ngon như em caribe nên nó chê anh ạ, không phải ko khóa được găng mà là do cảm xúc không dâng trào nên thằng puma nó tụt ku vào,hic.Đúng là ăn ngon quen có khác!ka ka

zinzin80

Member
nếu con cái cao hơn thì khi đỡ cho con đực nhảy tiến kéo 2 chân của em cái sang 2 bên là được thôi hoặc tìm đoạn dốc để con cái bên dưới dốc còn con đực trên cao cũng ok thôi mà ^_^
thử các loại rồi bạn à ko được nên mới đi đón con bốp về nhẩy chỉ 0,3 giây là găng khóa tùm lum

cocker.fan

Active Member
Anh Phương ơi em nhìn mà kết quá rồi,hè này anh cho em lên nhà anh ở 1 2 tháng chăm pit đê,hehe :p :p

hungvu

Member
gì thế này. mới 1 tuần không vào 4r mà đã đặt gạch hết rồi hả anh phương. ông anh em đang hoang mang quá anh ạ. hix

trangphuong

Active Member
Anh Phương ơi em nhìn mà kết quá rồi,hè này anh cho em lên nhà anh ở 1 2 tháng chăm pit đê,hehe :p :p
Ok lên chơi chăm pit và cây hộ anh..ka..ka...

nhóc M10 lớn lên mặt sẽ giống như em này :D

Được như vậy chắc Tiến zin mừng lắm..:D...

gì thế này. mới 1 tuần không vào 4r mà đã đặt gạch hết rồi hả anh phương. ông anh em đang hoang mang quá anh ạ. hix
Gạch ngói bay lả tả chúng nhóc nào thì nhóc ấy phải chựu thiệt thòi thôi..ka..ka...
Bảo ông anh em khó chọn quá thì bê cả ổ về mà chọn...:-bd...Mà chú sao vậy bảo lên không thấy lên, không nhanh hết đất đấy..ka..ka...
Thân!

trangphuong

Active Member
Nhanh thật đàn pit baby này đã được 10n tuổi, chộm vía các cháu phát triển khá tốt. Bây giờ nhìn ghét ghét ghê..ka..ka...Vài ngày nữa các cháu mở mắt khi đó trangphuong post hình các bạn ngắm cho đã nhé?
Thân!

trangphuong

Active Member
Hôm nay được 10n tuổi, chộm vía các cháu bụ bẫm cháu to nhất 900g bé nhất hơn 700g.
Mong ngày mở mắt để post hình phiên bản caribe 2011...:D...
Thân!

kubikubi

Member
Hôm nay được 10n tuổi, chộm vía các cháu bụ bẫm cháu to nhất 900g bé nhất hơn 700g.
Mong ngày mở mắt để post hình phiên bản caribe 2011...:D...
Thân!
anh em đang mong anh ơi, anh cứ up ảnh bây giờ cũng đc, chứ chờ đến lúc mở mắt thì lâu quá.;;).
chăm 11 nhóc thì mệt lắm đây, chắc anh cũng phai mất đến vài kg mất, khổ thân anh quá:D

trangphuong

Active Member
anh em đang mong anh ơi, anh cứ up ảnh bây giờ cũng đc, chứ chờ đến lúc mở mắt thì lâu quá.;;).
chăm 11 nhóc thì mệt lắm đây, chắc anh cũng phai mất đến vài kg mất, khổ thân anh quá:D
3 ngày đâu có gầy đi tí teo, bây giờ lại 74 kg rồi...:D...
Cảm ơn em đã quan tâm.
Thân!

kubikubi

Member
3 ngày đâu có gầy đi tí teo, bây giờ lại 74 kg rồi...:D...
Cảm ơn em đã quan tâm.
Thân!
haha, chăm puppy như anh thì khoái quá, chả mất cân nào, chẳng bù cho ông hàng xóm nhà em, gầy mất 3kg vì chăm cún. người khoẻ là cún khỏe anh nhỉ:love struck:. tầm này ông anh vẫn online thì chắc là chăm cún và xem đá bóng rồi,hehe
Cuối tuần vủi vẻ anh nhé!

trangphuong

Active Member
a oi e rat thich pitbull nhung may lan goi cho chu Tuan (tuan trang) nhung chu ko ban cho.a co gang de giao luu cho e 1 e pitbull a nhe..
Bạn ở HY à, hôm vừa qua đi Văn Giang mua cây phôi hôm nào hỗ trợ mình ít kiến thức về làng cây nhé. Pitbull baby chủ yếu nuôi để giao lưu mà có khi nào giao lưu cây cảnh với pitbull đê..:D...

my_lucky

Active Member
Anh ơi bọn nhóc thế nào rồi anh??? đến lúc bọn nó bò lổm ngổm thì chắc thích lắm anh nhỉ.Hi hi

trangphuong

Active Member
Anh ơi bọn nhóc thế nào rồi anh??? đến lúc bọn nó bò lổm ngổm thì chắc thích lắm anh nhỉ.Hi hi
Mệt nhoài em ơi, thấy 2 nhóc mở mắt rồi bây giờ nhóc to 1kg hơn nhóc bé nhất gần 800g.
Mấy hôm nay anh làm cây với ông anh lên hơn bận, mà vào đây coi có cây nào được được không mang về cho pit nó tập đu :D
http://caycanhviet.vn/showthread.ph...-vi-en-tắc-k-hoa&p=75367&posted=1#post75367

trangphuong

Active Member
Hôm qua 2 cháu mở mắt, hôm nay thì cả đàn...chán quá chúng bò lung tung không như khi vài ngày tuổi...:p...Hẹn các bàn mấy ngày nữa nắng đẹp chụp hình nhé?
Thân!

kubikubi

Member
nhanh nhanh anh ơi không anh em sốt rột lắm rồi! mà công nhận anh Phương lắm sở thích thật chó, cây, xe................hehe. nể anh thật đấy.

Ps: update hình ảnh nhanh anh nhé :))

trangphuong

Active Member
nhanh nhanh anh ơi không anh em sốt rột lắm rồi! mà công nhận anh Phương lắm sở thích thật chó, cây, xe................hehe. nể anh thật đấy.

Ps: update hình ảnh nhanh anh nhé :))
Ảnh thì mai đi em, chúng vừa bú đang ngon giấc rồi. Lắm sở thích thì tốn $ em à, được gì đâu bao giờ có sở thích kiếm tiền ấy mới đã.
Thân!

kubikubi

Member
hehe, cứ thích gì là chơi thôi anh, miễn làm mình vui và khoái là đc rồi! đời là mấy đâu anh, hehe