• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn pitbull đầu tay của mình.

trangphuong

Active Member
anh ơi nhìn như bò sữa ở bà vì ấy nhỉ . Đàn này công nhận là đa dạng sắc màu... em kết nhất em bò sữa này ....không biết là trai hay gái hả anh
Boy đầu đàn đấy em...:D.......................

kubikubi

Member

cái em bên phải mõm ngắn là đực hay cái thế anh Phương....mầu lông trông ngộ quá, mầu này là mầu gị thế anh? nhìn đèn flash chiếu vào em chẳng biết mầu gì cả. đan cún nhìn khác quá:-bd. cố lên anh:love struck:

trangphuong

Active Member

cái em bên phải mõm ngắn là đực hay cái thế anh Phương....mầu lông trông ngộ quá, mầu này là mầu gị thế anh? nhìn đèn flash chiếu vào em chẳng biết mầu gì cả. đan cún nhìn khác quá:-bd. cố lên anh:love struck:
mầu hạt rẻ em à..ka..ka...nó là boy.......:D........

Sao không up ảnh mấy bé kẻ vẽ lên đi bác ?
Nghệ nhân quay tay, quay được mấy bé kẻ vẽ đẹp thật :D :D

kubikubi

Member
mầu hạt rẻ em à..ka..ka...nó là boy.......:D........
thế ah, vậy thì em ưng lắm luôn.........đã ai đặt gạch em xấu xấu này chưa anh? nếu mà có duyên thì anh phải để dành cho em đấy:blusshing:. ngày mới tốt lành anh nhé!

trangphuong

Active Member
Sao không up ảnh mấy bé kẻ vẽ lên đi bác ?
Nghệ nhân quay tay, quay được mấy bé kẻ vẽ đẹp thật :D :D
ảnh mình post ở trang5 - 6 bạn à...

thế ah, vậy thì em ưng lắm luôn.........đã ai đặt gạch em xấu xấu này chưa anh? nếu mà có duyên thì anh phải để dành cho em đấy:blusshing:. ngày mới tốt lành anh nhé!
Vậy đợi coi cái duyên anh mình sao đã nhé..ka..ka...
Thân!

tenchil

Member
Thích quá :x Dễ thương khủng khiếp :x Đúng là nhìn chó mèo con mới sinh không thể nào cầm lòng được :p

trangphuong

Active Member
Còn mấy hình post tiếp.

Đàn này hôm nay được 7n cân nặng t/b gần 6 lạng.

zinzin80

Member
Em thứ 10 đen kẻ vẽ không có ai đặt cọc đâu...em đấy tặng Tiế zinzin80..:D...
Bảo Tiến nhường cho...ka..ka...
Thân!
lộ hết lọ hết rồi.:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( anh ơi puma không với được thị pit chân dài nhà em rồi loay hoay lắm anh ạ em phải nhờ chuyên gia nhẩy bop ngày trước chỉ 3 nhún là ok ngay thế mới sợ :)):)):)):)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
nếu con cái cao hơn thì khi đỡ cho con đực nhảy tiến kéo 2 chân của em cái sang 2 bên là được thôi hoặc tìm đoạn dốc để con cái bên dưới dốc còn con đực trên cao cũng ok thôi mà ^_^