• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn H'mông Cộc đầu tiên sinh ra ơ Đồng Nai

Chúc mừng Hoàng nhé, đàn MC quá đẹp chỉ hơi còi một chút vì khi mang bầu chó mẹ không đủ dinh dưỡng, nhưng vào bàn tay của Hoàng sẽ ổn thôi. Nhìn lũ cún mà mê hồn rồi, Hoàng sẽ vất nó quậy lắm đấy. Có lẽ Hoàng phải cho lũ cún ăn chế độ sữa < 6 tháng tuổi mới đủ dinh dưỡng, Hoàng và các ACE phía Nam sẽ toại nguyện.
Còn Beo nhà bác lứa tới bác cho đi nghỉ mát sau đó lại tiếp tục bác và Hoàng thi nhau bảo tồn MC nhé!

tran huy hoang

Active Member

Cái thằng nằm trong góc có bộ mặt lì sát thủ phết bác nhỉ :D.
Thằng đó tên là “LÉP” mà !!! Nó là đại ca của cả bọn đó N.K.A:love struck:Nó mà có chút màu vàng thi chắc Mình “nhầm” với đàn Rott nhà Mình đấy, đầu thủ Nó nhìn đã lắm !!!:D

tran huy hoang

Active Member
Chúc mừng Hoàng nhé, đàn MC quá đẹp chỉ hơi còi một chút vì khi mang bầu chó mẹ không đủ dinh dưỡng, nhưng vào bàn tay của Hoàng sẽ ổn thôi. Nhìn lũ cún mà mê hồn rồi, Hoàng sẽ vất nó quậy lắm đấy. Có lẽ Hoàng phải cho lũ cún ăn chế độ sữa < 6 tháng tuổi mới đủ dinh dưỡng, Hoàng và các ACE phía Nam sẽ toại nguyện.
Còn Beo nhà bác lứa tới bác cho đi nghỉ mát sau đó lại tiếp tục bác và Hoàng thi nhau bảo tồn MC nhé!
Cảm ơn Bác đã động viên tinh thần Chúng Cháu, Chúng Cháu còn phải học cách chăm Lũ Cộc rất nhiều ở Bác .

tran huy hoang

Active Member
chào anh Trần Huy Hoàng!!!!! có cho hay bán vậy? với lại bao nhiu 1 con vậy?
CLB H’mông Cộc M.N không có ý định bán cho H,mông Cộc Bạn a ! Mói thắc mắc bạn có thề gọi cho Mình nhé !:-c
Chào đoàn kết !

kimvinh

Member
tại mình rất muốn sỡ hữu 1 con H'Mong cộc , không thì bạn cho mình 1 con mông cộc đực được không( tại vì thấy Mông Cộc của bạn đẹp quá ) ? noi chuyện yahoo w.wing007

huyengaxl

Member
..Chúc mừng dự án nuôi H'MONG coc tại XUÂN TÂM-XUÂN LỘC-ĐỒNG NAI,nhà mình cách XUÂN TÂM khoảng 15 km,khi nào dự án khởi động vậy các đồng chí?:wel::wel:

tran huy hoang

Active Member
..Chúc mừng dự án nuôi H'MONG coc tại XUÂN TÂM-XUÂN LỘC-ĐỒNG NAI,nhà mình cách XUÂN TÂM khoảng 15 km,khi nào dự án khởi động vậy các đồng chí?:wel::wel:
"NGÀY ẤY ! NGÀY ẤY ! SẼ KHÔNG XA VÀ NHỮNG NGƯỜI NHIỆT TÌNH NHƯ ACE TA SẼ LÀM ĐƯỢC !!!:D:love struck: