• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn hậu duệ thứ 2 của hotboy Audi

truongan898

Member
Biểu hói hôm up hình đàn con nhỏ nhân tiện giới thiệu luôn bé đàn O mới bắt về cho ae chiêm ngưỡng luôn nhé.
Mấy hôm nay đang đi mượn máy ảnh mà chưa được đây bác ơi, các bé thì cứ biểu tình vì chủ ko chịu khoe hàng :))

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Tình hình này O... về Miền bắc dải khắp tỉnh thành nhỉ?? Giống Omo vậy chú Bửu nhể?? :D:D:D:D:D:D

Mấy hôm nay đang đi mượn máy ảnh mà chưa được đây bác ơi, các bé thì cứ biểu tình vì chủ ko chịu khoe hàng :))
Chỉ cần lên Trung Yên làm bữa cafe giao lưu với ae là sẽ có máy ảnh xịn + thợ chụp đẳng cấp ngay mà anh Hói ơi :)):)):)).

truongan898

Member
Tình hình này O... về Miền bắc dải khắp tỉnh thành nhỉ?? Giống Omo vậy chú Bửu nhể?? :D:D:D:D:D:D
Số các em nó vất vả nên phải phiêu bạt mà bác, hihi. Hôm nào bác mang hàng lên đây giao lưu đi cho chị em chúng nó gặp nhau

truongan898

Member
Chỉ cần lên Trung Yên làm bữa cafe giao lưu với ae là sẽ có máy ảnh xịn + thợ chụp đẳng cấp ngay mà anh Hói ơi :)):)):)).
Anh em cứ chơi vào cái giờ khù khoằm của Hói nên Hói chẳng đi được, ae xem thế nào bố trí lại thời gian để cho gia đình nhà Hói có điều kiện giao lưu

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Số các em nó vất vả nên phải phiêu bạt mà bác, hihi. Hôm nào bác mang hàng lên đây giao lưu đi cho chị em chúng nó gặp nhau
Để cháu nó nhớn tý đã! Giờ bé đi xe say lắm!! Ngộ nhỡ lên đó sớm thích ở HN a biết bảo cháu về làm sao?????????
:)):)):)):)):)):)):)):)):))

truongan898

Member
Để cháu nó nhớn tý đã! Giờ bé đi xe say lắm!! Ngộ nhỡ lên đó sớm thích ở HN a biết bảo cháu về làm sao?????????
:)):)):)):)):)):)):)):)):))
Cái đấy đơn giản mà bác, em luôn mở cổng đón bé nó vào nhà, 8-> bác cho lên đi

zippor

Member
Lâu lắm mới vào vietpet, nhìn thấy tin này quả thật mừng vô cùng. Chúc mừng bác, lâu quá rồi ko gặp lại bác và Zo, không biết mọi người còn nhớ e không. Giờ sắp 2 nhóc rồi bác ah :)

truongan898

Member
Lâu lắm mới vào vietpet, nhìn thấy tin này quả thật mừng vô cùng. Chúc mừng bác, lâu quá rồi ko gặp lại bác và Zo, không biết mọi người còn nhớ e không. Giờ sắp 2 nhóc rồi bác ah :)
Sao mà quên được chứ, lúc nào rảnh qua anh nhậu và thăm Zorro nhé, lâu lắm rồi không thấy sang bên anh. Zorro chắc cũng nhớ Dũng lắm đấy

truongan898

Member
Sau 1 tháng lọt lòng mẹ, các bé phát triển khá tốt và thừa hưởng các gen trội của bố và ông nội, trọng lượng các bé từ 2,4-2,7kg. Xin update 1 số hình các bé cho mọi người tiện theo dõi
1:

2:

Tập làm người lớn nào

3:

4:
Mặt đen như Bao Công

5:
Hotgirl duy nhất trong đàn

truongan898

Member
Bác này gạch ngói xong rồi thì cũng thỉng thoảng cho a e nhìn các cháu 1 chút chứ nhẩy.
Em bận quá bác ơi nên chẳng có thời gian chụp bọn nó nữa, nếu rảnh bác qua thăm các bé nhé, các bé đang nhớ chủ tương lai lắm đấy, hihi

truongnhuhoanganh

E đang bận công tác không có ở hn.chứ không thi nhờ bác up ảnh làm j.bác bớt chút time cho e nhìn mặt e nó chút.

blackcat111317

Chuyên cung cấp cổ gà xay cho chó mèo
Điện thoại : 0934 682 456
Giá cả : 27k/kg
Free ship 5km đầu tiên
Từ km thứ 6 là 5k/km
Ship trong nội thành Hà Nội

Bác nào lấy nhiều thì CALL ME MAYBE cho em trước 1 ngày nhá để em chuẩn bị
HÀNG CỦA EM LÀM TƯƠI THEO NGÀY VÀ THEO ĐẶT HÀNG CỦA CÁC BÁC