• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn gà Thái nhà Nguyen Quach

đầu tiên là cặp gà serama

đây là ngôi nhà mơ ước

em này đàng nhìn trộm

còn nhiều nữa nghĩ chút gửi tiếp

gà anh nuôi ở nhà đó, yến anh chưa cho ghép nữa tại mấy con trống chưa hót căng, có con đang thay lông, lúc này thường oline hả, được bao nhiêu cặp bồ câu rồi? có con nào đi xa chưa?

seal203

Member
gà anh nuôi ở nhà đó, yến anh chưa cho ghép nữa tại mấy con trống chưa hót căng, có con đang thay lông, lúc này thường oline hả, được bao nhiêu cặp bồ câu rồi? có con nào đi xa chưa?
Đang gom quân của mấy anh em quen về gầy chắc khoảng 2 tháng nữa là ok. Em thì online thường lắm 1 ngày làm việc trên máy tính 14-15 tieng không hà, nên lướt qua lướt lại mấy cái diễn đàn

koshi

Những con gà đẹp!:(
Biết khi nào mới có dịp sở hữu đuợc e nó nhỉ??:D

Đàn gà Thái nhà mình

trước tiên là em trống nó đang thay lông nên nhìn không xung lắm

còn đây là 3 bà vợ của nó

và đây là kết quả của những ngày bên nhau

anh xem cho vui nhé

ktx1108

Member
Loại này có dễ nuôi như gà mình không ? nhìn đẹp quá. nếu có bán thì pm số dt này cho cái giá nhen 0975909191

my_lucky

Active Member
Xin hỏi chủ topic có phải họ Quách không ạ?? mình cũng họ Quách, mình thấy gà của bạn rất đẹp đó, nhớ post bài thường xuyên và truyền đạt kinh nghiệm cho ACE nữa nhé.Thân!

đúng là mình là họ quách, sẵn tiện mình port cái thùng ấp trứng tự chế của mình cho ae xem chơi

anh nguyên nuôi gà thái quá trời ta bữa nào cho em qua nhà xem học hỏi nha anh em cũng đang muốn kiếm cặp thái con nuôi chơi hii

mrtung9x

e ở HN ...
bán cho em mấy cặp trứng đi anh
Em về cho tre việt nhà em ấp :)
Có gì PM nick yahooo cho em đi vtt_1987

bean_thai

nguyen quach có phải quách nguyên không. chú nguyên đó hả. nhà dạo này nhiều gà đẹp qúa chú. serama chú còn không u ảnh lên đi

bean thai hôm nay qua đây nữa ha vụ thùng ấp thế nào rồi . Topic này của chú Nguyên đó nhìn cái thùng ấp là biết rồi

LY THUY

Member
Nhìn mấy con gà anh thích quá đi,Hiện giờ anh có gà con giá rẽ ko? cho e hỏi nhà anh ở quận mấy,cho e xin số dt liên lạc luôn nhé. Thanks...