• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn Doberman Pinscher Hậu Duệ của Dola & Amigo sinh ngày 27/04/2012

TONGIA

Nhận gạch đá chưa bác chủ?
Nhìn yêu quá. Em chưa có kinh nghiệm nuôi Dob ( Mới từng nuôi 1 GSD )
Xin bác giá NET, địa chỉ vào Inbox hoặc SMS.
Em đang tìm 1 babe.
Thank bác.

khuyen_mo

Active Member
Up thêm mấy tấm hình cún tròn 1 tháng tuổi:x:x

DOla đảm đang chăm các cún miệt mài,bầu sữa vẫn căng tròn đủ cho các bé bú hàng ngày!:D

Mẹ và bé

khuyen_mo

Active Member
Hình các cún tập đứng show :D

01: Cái

02: Cái

03: Đực

04;05;07: Mình nợ ảnh ae... :D Chưa tìm được ảnh đâu kả:D

06:Đực

08:Cái

09: Cái

10: Cái

11: Đực

bây giờ mới để ý lần này anh hoàng thắt đuôi cho các cún dài hơn giống kiểu của nước ngoài. like mạnh phát này :x:x:x

khuyen_mo

Active Member
bây giờ mới để ý lần này anh hoàng thắt đuôi cho các cún dài hơn giống kiểu của nước ngoài. like mạnh phát này :x:x:x
Đuôi lần này cắt đều và chuẩn hơn so với đàn trc em ạ!Đặc biệt lần này còn xử lý luôn móng đeo chân trước và cắt tai cho cún trước khi về với chủ mới nữa cơ đấy em ạ!hihi

khuyen_mo

Active Member
Update đàn cún được 45 ngày tuổi,được tiêm phòng mũi đầu tiên,cân nặng từ 6-7 kg /1 cún.Ảnh chụp bằng máy cùi nên ko đc rõ nét lắm..hii

Không biết laklak có thể để cho người ae này 1 con giống giá hữu nghị để phát triển hội Dob trong sài gòn không,nhìn đàn này mình nghĩ chắc giá cả cũng căng lắm.

khuyen_mo

Active Member
Không biết laklak có thể để cho người ae này 1 con giống giá hữu nghị để phát triển hội Dob trong sài gòn không,nhìn đàn này mình nghĩ chắc giá cả cũng căng lắm.
Cảm ơn bạn Khoa đã quan tâm.vấn đề giá cả chỉ là 1 phần thôi.nếu tìm đc người tâm huyết có điều kiện thì ko vấn đề gi ?bạn cứ liên lạc với mình nhé...!

hieuhieu8x

ông anh ơi !
giá một e nó bao nhiêu ? để hữu nghị cho e một chú nha.
thanks!

hjhj <:p

ai-armani

Member
Nhìn dàn sữa của mama các bé đã thiệt...y chan vú bò....sữa này bú thì khỏi chê rồi....chúc mừng chủ topic....mong các bé mau về nhà chủ mới nè..............

Em cũng khoái dòng này lắm, nhưng hiện tại điều kiện chưa cho phép. Rất muốn cafe hóng hớt các bác để có thêm kinh nghiệm.