• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn Doberman Pinscher Hậu Duệ của Dola & Amigo sinh ngày 27/04/2012

khuyen_mo

Active Member
Sau 12 tiếng vất vả cùng các ae nhiệt tình trong Hội giúp đỡ.Cún mẹ đã sinh thành công 12 cún:8 cái.4 đực.Cảm ơn những ae đã có mặt ngày hôm đó(sự nhiệt tình và nhiệt huyết ).Vài hình ảnh của cún chia sẻ với các bạn!

Các Cún được tắm nắng ngay trong ngày thứ 2

hatran

Member
Cháu nó sinh rồi ạ? :x chúc mừng anh có đàn chó yêu nhé... Hê hê

ui tin vui tin vui <:p! tuần trước gọi để hỏi thăm anh tình hình em cún nhà anh thế nào mà chắc số lạ anh không nghe, em đổi sang số 01626626489 anh nhé. chúc các cún hay ăn chóng nhớn nhé. 12 cháu thế này thì anh Hoàng lại vất vả rồi keke :D

baduytyphu

Bạn ơi đã cho đặt gạch may em này chưa bạn. Neu co cho minh đặt 1 em nhé, thank ban

Pham Thang

Member
Sau 12 tiếng vất vả cùng các ae nhiệt tình trong Hội giúp đỡ.Cún mẹ đã sinh thành công 12 cún:8 cái.4 đực.Cảm ơn những ae đã có mặt ngày hôm đó(sự nhiệt tình và nhiệt huyết ).Vài hình ảnh của cún chia sẻ với các bạn!

Các Cún được tắm nắng ngay trong ngày thứ 2

Chúc mừng Hoàng nhé, đàn cún khỏe đẹp quá :x:x:x

khuyen_mo

Active Member
Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến các cún.hihi...Đợt này công việc cũng bận ,về đến nhà lại chăm cún nữa nên chưa kịp cảm ơn mọi người:x:x

Hôm nay cuối tuần mình đi làm về sớm tranh thủ chụp mấy tấm hình cho các cún đỡ tủi thân :D :D.Các cháu đã mở mắt lúc 8 ngày tuổi,còn đến hôm nay là đc 13 ngày tuổi,mảng màu bắt đầu rõ nét như vẽ rồi.. :-*

Mẹ Dola ngực khủng !

Nên thằng ôn VINKO cũng được thừa hưởng ngay!

Tiếp theo Mẹ và bé(đàn em của VINKO)

Bú no rồi,mỗi ae 1 nơi...

Ngái ngủ đây mà :D

KimCuong

Active Member
Chúc mừng cu em, đàn nhóc nhìn đều lắm. Không biết sắp tới anh có được uống bia Trương Định của cu em không đấy? :D

khuyen_mo

Active Member
Chúc mừng cu em, đàn nhóc nhìn đều lắm. Không biết sắp tới anh có được uống bia Trương Định của cu em không đấy? :D
Bia Trương Định lúc nào cũng đủ để tiếp các ae chung đam mê anh ah!:D Hôm nào rảnh qua nhà em chơi nhé!>:D<>:D<

Nhìn các cún yêu quá đi. Mình cũng đang tìm hiều về về dob mà nhìn thích quá ah. Không biết đến khi đặt gách có đc sở hữu 1 em không nhỉ.
Hỏi ngoài lề Bác chủ tý, cho em hỏi giá của 1 em cái độ 2 tháng tuổi ? $ vậy ah.

khuyen_mo

Active Member
Nhìn các cún yêu quá đi. Mình cũng đang tìm hiều về về dob mà nhìn thích quá ah. Không biết đến khi đặt gách có đc sở hữu 1 em không nhỉ.
Hỏi ngoài lề Bác chủ tý, cho em hỏi giá của 1 em cái độ 2 tháng tuổi ? $ vậy ah.
Topic lập trên box này chỉ mang tính chất giao lưu chia sẻ kinh nghiệm nuôi cún .còn vấn đề khác bạn nên trao đổi qua mail hoặc sdt.không MOD sẽ xóa bài viết k phù hợp hoặc lạc chủ đề..Cảm ơn bạn quan tâm.thanks.