• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn Doberman nhà tuanphuthai (21/5/2012)

tuanphuthai

Active Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Các cháu đã có chủ mới hết rồi bạn à.
Qua đây xin gửi lời cảm ơn một số bạn đã gọi điện hỏi thăm và hẹn hò đến nhà thăm các cháu suốt tuần qua. Nếu có dịp mời các bạn ghé nhà chơi nói chuyện tìm hiểu thêm về dob

NjDo

Member
a Tuấn ạ,mấy con còn lại ở nhà bây giờ được bao nhiêu cân rồi ạ :D

hatran

Member
Con bé Bella của Hà là đứa duy nhất còn lại ở nhà anh Tuấn đó :D

Nhưng chắc ngày 3 là cháu nó cũng lên đường về Đn với Hà rồi :)

Nhà cửa đã sẵn sàng cho cháu nó về :)

maz1105

hepl

chào anh, em rất thích giống Dod anh đang nuôi, anh có thể để lại cho em một cún đực ko, nếu có thể anh có thể inbox cho em xin giá của cún nhé. Em là sinh viên lên anh lấy giá hữu nghị nhé.Thank anh trước ^^

tuanphuthai

Active Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Các cháu đã có chủ mới hết rồi bạn à.
Qua đây xin gửi lời cảm ơn một số bạn đã gọi điện hỏi thăm và hẹn hò đến nhà thăm các cháu suốt tuần qua. Nếu có dịp mời các bạn ghé nhà chơi nói chuyện tìm hiểu thêm về dob
@Maz, anhtu: nói chuyện (hỏi han/hàm ý) mua bán trong topic ở box này là mod xóa bài , khóa topic và cảnh cáo đấy:D

hoandq

Member
Coi đàn chó con nhà bác Tuấn mà em thèm quá, chúc các bé hay ăn chóng nhớn :D:D:D.

hatran

Member
Như đã báo cáo với anh...

Cháu nó bây giờ hiện đang ngủ ( 12.21pm) khóc đc 1 xíu mệt thì ngủ lăn quay. Rất nghịch ngợm, đã đc vào nhà hiên đang ngủ trong lồng ạ :D

Cháu nó lúc mới về đã rất thương em nên vừa ăn vừa ị ( đương nhiên là đã bị vỗ mông và bày vẽ) ... ăn uống rất ghê gớm ạ... anh vào FB xem vài hình + vài cái clip của cháu nó anh nhé :D