• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn con của Honey of Vnrottweiler(Tash flashrouse vs Honey of Vnrottweiler)

bevy2002

Member
To Thuận: đẻ xong có bị mất dáng ko? Honey đẻ xong ko bị mất dáng mà nhìn còn đẹp và ngầu hơn nữa, a rất vừa ý về dáng và khung đầu hiện tại như bây giờ

rinmup

Vietpet sponsor
xin chúc mừng anh mỹ sở hữu đàn cún đẹp.đàn cún đầu tay sao mà chăm tốt quá chắc có quân sư chỉ giáo.:x:x:x:x

bevy2002

Member
xin chúc mừng anh mỹ sở hữu đàn cún đẹp.đàn cún đầu tay sao mà chăm tốt quá chắc có quân sư chỉ giáo.:x:x:x:x
Anh cám ơn Nghĩa có lời chúc đến a, anh chưa nói mà e đã biết hết ko dấu được...hehe, cũng may cho a là cả nhà a ai cũng thương cún nên phải phân công thay phiên nhau chăm sóc nên mấy bé vẫn được tốt hơn. Hôm nào có đi saigon ghé a cafe chơi nhé

thophi

Nhìn bầy chó con đẹp quá.....xem thực tế mới thấy sướng...hihi....không uổng công chăm sóc của A Mỹ và Chị Vân thiệt.>:D<

ttpds82

Member
Có ai tặng mình 1 bé cái để sau này làm vợ của Nemo không ta. :) .

tityeu2009

Member
Chúc mừng honey nhé, bác bevy2002 cho em vài lời nhận xét vào topic của e cho các bé chóng lớn hen... tks bác!<:p

tyson-hala

lâu không lên diễn đàn,thảm nào gặp anh hôm trước mà không nhận ra lý do anh có nụ cười mãn nguyện trên khuôn mặt khoái trí đó , chúc mừng anh nhé. =)):))=))

bevy2002

Member
Xin update hình ảnh của mấy nhóc hậu duệ của Tas Flash Rouse x Honey of vnrottweiler hình chụp lúc 48 ngày tuổi.

Xin cám ơn

anhyenco

Member
bầy nhóc nhìn ấn tượng quá anh mỹ ơi, mới 48 ngày mà nhìn khiếp quá, đúng là hậu duệ của tas có khác....

trantantai

Active Member
Hết gạch rồi hả anh Mỹ, bữa nào phải rửa chuồng chí nhỉ . Anh nuôi thật là mát tay. Đều nhau lắm. Em thích cái con mà anh không bán ấy. Vậy mới ác chứ:))

bevy2002

Member
Hết gạch rồi hả anh Mỹ, bữa nào phải rửa chuồng chí nhỉ . Anh nuôi thật là mát tay. Đều nhau lắm. Em thích cái con mà anh không bán ấy. Vậy mới ác chứ:))
Gạch a chưa nhận đủ vẫn còn thiếu 2 cục nữa mới hết...hehe, còn chuồng thì muốn rửa lúc nào cũng được nhưng vì còn phải đợi Đạt khánh thành trại trước nếu như a mà rửa chuồng trước thì Đạt kiện a chết mất bởi vì chuồng nhỏ hơn trại nên a ko dám rửa trước...hehe. Còn cái con mà Tài thích hiếm khi mới được như vậy thế mới đau chứ !...kaka