• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn chó Phú quốc mới sinh

Hobaosutucop:"Mấy em PQ lớn nhanh quá bác Khải nhỉ, con vàng mõm đen xì :D, nó là đực hay cái đấy bác ?
bác phải cập nhật hình em nó thường xuyên nhé.

To Hobaosutucop:Mấy hôm vừa rồi mình cũng bận đi công tác nhưng vẫn lên VP ngắm ngía cùng AE đấy chứ. Còn cái vụ chim cò cây cối thì mình cũng đam mê. Nhưng bây giờ rút về căn cứ không giao lưu nữa. (vì AE ở khu vực mình ở toàn người LỊCH SỰ, "mà mình chơi không được lịch sự cho lắm" nên thôi rút về cứ). Mỗi ngày cũng phải lên DĐ 1 lần. Nhưng không lên tiếng đấy. Khi nào các bạn từ Hà Nội đi về phía Nam cách thủ đô 60Km (Tôi đang ở cửa ngõ Thủ đô) ALô nhé.

doingheo

Member
hihihi em cũng như anh đó, hihi anh em mình giống nhau ghê, ngày nào cũng vào nhưng post bài thì...... , chúc mừng anh có đàn PQ rất đẹp. lúc này những người có tâm huyết bị tơ tả quá chỉ vì nói sự thật nên nick có thêm dấu ghạch ngang hihihi , lúc nào anh em mình rảnh rỗi gặp nhau cái nhé

hoang van long

nhìn đàn chó của bác đẹp quá, bác có ý định nhượng cho em một chú không cho em số điện thoại và địa chỉ với

puppy 109

Member
con mẹ nhìn lanh lợi,dễ thương ghê,nhìn nó cả hung dữ tẹo nào so với chó mới mẹ sinh

Con dì đang lớn

Sau 1 thời gian con chị sinh con, chăm con cái nên sắc đẹp đã 1 phần lu mờ, bây giờ bị liệt vào loại "Già" rồi. Trong thời gian này con "dì" không có họ lại đang lên. Gửi các Bác xem...

Đây là hình của em nó, em này dữ dằn thường cắn lại những con mới gặp. Vừa mới cắn nhau với 1 con làm mất 1 miếng trên đầu tai.

Thủydx

Member
Bác Khải kiếm đâu ra hàng khủng thế, đầu tiên nhìn cứ tưởng đực:D mặt mũi, mình mẩy đâu ra đấy, hehe... Xui gia với con Rô nhà em đi bác ơi:D:D

Thông đồng nhé

Nhất trí nhé thuỷ. Hôm nào mời Bác qua HN tôi làm cái lễ gặp mặt nhà trai. Khi nào có tín hiệu khả năng tôi phải lên gửi Bác.

Thủydx

Member
Nhất trí nhé thuỷ. Hôm nào mời Bác qua HN tôi làm cái lễ gặp mặt nhà trai. Khi nào có tín hiệu khả năng tôi phải lên gửi Bác.
Ok luôn, bác cứ gửi lên em. Em nuôi nấng tử tế, đẻ đái xong bác lên đón nó về:D.

P/S: Sang tuần em sẽ có buổi làm việc dưới Hà Nam, nếu xong việc sớm em sẽ alo bác.

ngocsat

Member
Gặp mặt mà không có sự chứng kiến của hai họ à.Tớ họ đàng nào nhỉ ? Trai tài gái sắc thật .

Gặp mặt mà không có sự chứng kiến của hai họ à.Tớ họ đàng nào nhỉ ? Trai tài gái sắc thật .
Báo cáo với Bác NGOCSAT Gái chưa sắc lắm nhưng thôi thì Bác cũng nhìn thấy em nó rồi. Cũng may con này xấu nhất trong đàn nhưng nó cũng không phụ lòng. Hôm nào có dịp mời Bác ghé qua HN em nghênh tiếp.

Escapenter

Chào các ACE.
Hic, trong con mắt của em nhìn thấy loài Chó Phú Quốc:
1. Khôn, lanh lợi : thủ, mắt, mũi, cơ bắp săn chắc.
2. Đậm chất lì, thần kinh ổn định: ánh mắt, dáng đứng
3. Đẹp, có thần sắc: Lông ngắn -> sạch

Mong các bác bảo tồn gien trội, quý có chọn lọc để phổ biến nhân rộng - con nào kém chất lượng thì cho nhập khẩu Tờ Cây luôn.

Bui Hong Thanh

Hi Các Bác.
Em rất muốn có 1 em PQ ( trai, gái đều được cả) nhưng phải đẹp. Bác nào biết làm ơn chỉ giúp với.
Thák các bác ha

xoáy

Đây là xoáy của 2 em còn lại. 1 con xoáy thẳng, 1 con xoáy lạ gửi các bác xem, nhờ cent đánh giá hộ.

mhailinh.ctc

Tôi bắt đầu thấy nghiền chó PQ

tôi mới mua một chú vện PQ từ SG, tôi gửi ảnh lên nhờ ACE đánh giá, hiện tôi đang cần tìm mua thêm chú PQ tầm mầu vàng tầm 3-4 tháng tuổi, ACE nào có xin gửi ảnh về đ/c : mhailinh.ctc@gmail.com ; đtlh: Hải 0912148733
Xin cảm ơn.