• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn chó lai Labrator mới sinh!!!

miuxinh1108

Member
Hi các bác..e là mem mới.Sau đây e xin giới thiệu bé tôm nhà em :X 1 bà mẹ tuyệt vời >:D<.Rất cám ơn anh Thắng 193 phố huế đã rất nhiệt tình giúp em tìm chồng cho Tôm..Đầu tiên anh đã tìm đc anh Phú Quốc ở Đoàn Trần Nghiệp ..nhưng bé Phú Quốc rất sợ vợ nên k dám lăng nhăng vs Tôm nhà em =))) Cuối cùng tuy đã rất muộn nhưng a Thắng cùng vợ đã rất nhiệt tình đèo bé Tôm xuống dưới trang trại của vc anh ý để giao lưu vs e Ki (lab) .Và cuối cùng là Tôm đã chịu cưới anh Ki đẹp trai...

Em Tôm rất khỏe..khi đẻ các bé Tôm k hề có dấu hiệu đặc biệt..đến sáng hôm sau khi dậy e đã thấy có 5 bé nằm lúc nhúc r :X.Mẹ e mắng yêu Tôm " sao con để mà con chẳng bảo ai thế ....." lúc đấy Tôm chỉ quay mặt đi như kiểu ngượng ý =)))) đây là ảnh của bố các cháu :X cho e mạn phép mượn ảnh của anh Thắng nhé :X

và đây là ảnh của các bé :D

chó mình đặt gạch 1 boy nhé bạn ơi! có gì cho mình số phone của bạn để tiện liên lạc nhé pm vào inbox và số này nhé 0983140589

miuxinh1108

Member
em cún có yếm trắng và bốn chân đi tất là boy đúng hông bạn!
chuẩn r đấy bạn ạ :x đẹp trai nhứt đàn luôn..còn 1 bé trai 4 mắt huyền đề kép giống mẹ và 1 bé đen tuyền huyền đề 1 bên chân nữa cơ :X còn lại là 2 bé gái

miuxinh1108

Member
híc thế mình chịu rồi..tại mình cũng k biết chuyển vào hcm như thế nào :( tiếc thật

miuxinh1108

Member
ơ bạn ơi con mẹ là 4 mắt mà..đến tớ và anh chủ của bé ki (lab) thuần chủng còn k thể ngờ đc là chó bố màu vàng kim mà lại ra 1 đàn toàn màu đen mà :D chắc con đó giống mẹ :D

miuxinh1108

Member
thêm nữa là con chó mẹ là chó ta bạn ạ ^^

đây là hình ảnh của chó bố. mình lấy ảnh của anh thằng ( bean0509)

url=http://postimage.org/image/199mrp278/]
[/url]

cuteo9999

Member
mà bạn ợi co thể chó cửa bạn ko phải thuần chủng cho lắm có thể ông bà của bé nhà bạn có thể hơi lai 1 tý rồi bạn có lắm rõ chó ông bà lắm ko :-??

miuxinh1108

Member
bạn ơi..chó mẹ của các bé là chó ta..còn chó bố thỳ 100% thuần chủng cái này mình có thể đảm bảo . có gia phả đàng hoàng..còn vc các bé ra màu đen hay có bé 4 mắt thỳ mình k hiểu vì mình k phải là chuyên gia..có thể k đánh giá cao chó mẹ vì nó là chó ta :-j nhưng đừng đánh giá bé ki là lai hay gốc gác k rõ ràng như vậy. mình up lên hoàn toàn chỉ là để các bạn xem và đánh giá đàn chó mà mình đang nuôi chứ hoàn toàn chưa có í định rao bán hay như nào cả nên mình chưa có thông tin về ông bà nội ngoại của các bé.bạn có thể vào các bài đăng về bé ki cũng như xem các thông số và gia phả của bé tại thông tin của anh thằng bean0509

cuteo9999

Member
uh đấy là mình thấy hơi lạ lên mình tham gia hỏi cho ro thôi chứ mình ko có ý gi đâu bạn à còn bạn bán hay ko thi lên để ng mua xem thôi <:p

miuxinh1108

Member
Hiii các bé đáng yêu lắm maria ơi >:) ;)) ................................................................................................