• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn cún GSD con hậu duệ của v125 ZONK

thanhpite

Member
Mình gửi vài hình ảnh cún con hậu duệ của v125 ZONK và MALE để ACE coi nhé:
hình chó bố ZONK

Hình bố mẹ đàn cún

Hình cun con

Hình V125 ZONK ngày bé

Cún đẹp lắm, có mấy đực mấy cái vậy bạn? Có thể pm cho mình cái giá của 1 em đực được không. Mình cũng gốc HP đây. Nhà bạn ở đoạn nào, mai mình qua xem được không.

thanhpite

Member
Xin chào bạn nhà mình gần METRO Hồng bàng địa chi: 180 đường bặch đằng hải phòng; đàn Béc này 6đực và một cái bạn à ; rất vui bạn ghé chơi

PhatQG

Member
Đàn cún đẹp quá bác thanh ơi....chúc mừng bác nhé............các em được bao ngày tuổi rồi hả bác?

PhatQG

Member
cún yêu

Mình gửi vài hình ảnh cún con hậu duệ của v125 ZONK và MALE để ACE coi nhé:

Chúc mừng bác thành :praying: Đúng là đẳng cấp có khác mấy em gsd đẹp quá...6 đực 1 cái khủng thật đấy bác ạ.....:-bd

kute911

Member
anh ơi cho hỏi!!e thấy trong chuồng cún con có 2 con chó hai bên màu đen vàng là rott hay GSD vậy?cùng đàn với con ở giữa k anh???

thanhpite

Member
anh ơi cho hỏi!!e thấy trong chuồng cún con có 2 con chó hai bên màu đen vàng là rott hay GSD vậy?cùng đàn với con ở giữa k anh???
là rốt Em à Anh thả chung hai đàn vào một chuồng

thanhpite

Member
trông cũng ổn đấy cháu à chó cái mà màu lông và tai đã dựng đẹp cháu chụp hình cả người mới đánh giá được . Chú để lại hai con cung ổn rồi

thanhpite

Member
ngày 30 tháng 11 năm 2010 v125 Zonk và fooc đã sinh được cún con giưói tính đực rất bụ bẫm và xinh xắn khi cún một tháng tuổi mình gửi hình lên sau

thanhpite

Member
Cứ cho nó Ăn vậy thôi cứ dể nó ăn đói một chút thì nó còn muốn ăn nếu cho ăn nhiều thì nó sẽ chóng chán cháu lưu ý < Cho chi chết no không chết đói>

thanhpite

Member
v125 zonk và maile

ngày 27 tháng 12 năm 2010 v125 zonk và maile lại sinh được 6 cún con gồm 5 đực và một cái
hình các bé mình gửi lên sau/ chó mẹ maile

hình chó bố mẹ

THU XUA

Member
ngày 27 tháng 12 năm 2010 v125 zonk và maile lại sinh được 6 cún con gồm 5 đực và một cái
hình các bé mình gửi lên sau/ chó mẹ maile

hình chó bố mẹ
Cặp đôi này kết hợp sẽ cho gia đời những con giống chắc là đẹp lắm ? em tò mò muốn thấy hình ảnh của các em nó được không ạ ?

em cái còn không bác? cho em xin cái giá em cái nhé.đang kiếm 1 em về an tết:D em ở trong tphcm

thanhpite

Member
Bạn Thuấn Ngọc thân mến cả đàn chỉ có một con cái bạn mình đặt mua mất rồi hẹn bạn lứa sau nhé " cảm ơn bạn đã đọc tin