• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn cún Bắc Hà nhà mình đẻ 6 con

hanhpp

Member
Đàn cún BH nhà mình vừa dc 8 ngày. 6 em rất xinh, mỗi em một màu.

Đây là bố đàn cún

hanhpp

Member
Tôi ở HN, mấy hôm nay bận, mệt quá, lần đầu tiên chăm chó đẻ.

chipbom4113

bạn ơi bạn có nhu cầu bán em bắc Hà nào không? nếu có thì inbox giá cho mình bạn nhé, mình cảm ơn :p

WOLF-BROS

Member
Con chó bố chả có nét gì của Bắc Hà cả. :(
chuẩn luôn, hiện giờ chỉ 2 bản tiêu chuẩn, 1 của Quockhuyen.com và 1 của Quockhuyen.vn nhưng con này chả đúng với bản nào cả, lai lòi kèn ra ý chứ :))

Shakhi Viet

Active Member
chuẩn luôn, hiện giờ chỉ 2 bản tiêu chuẩn, 1 của Quockhuyen.com và 1 của Quockhuyen.vn nhưng con này chả đúng với bản nào cả, lai lòi kèn ra ý chứ :))
ối, thế là 2 quốc khuyển là khác nhau ạ. Đúng là : To lớn như ở nước Nga, cũng chẳng có chuyện nhập vào tách ra, nhỏ bé như ở nước Lào cũng không có chuyện tách ra nhập vào, ta sang ta hỏi Cui bờ, cũng không có chuyện nhập vào tách ra, bực mình ta chẳng hỏi ai, việc ta ta cứ tách ra nhập vào :)

WOLF-BROS

Member
ối, thế là 2 quốc khuyển là khác nhau ạ. Đúng là : To lớn như ở nước Nga, cũng chẳng có chuyện nhập vào tách ra, nhỏ bé như ở nước Lào cũng không có chuyện tách ra nhập vào, ta sang ta hỏi Cui bờ, cũng không có chuyện nhập vào tách ra, bực mình ta chẳng hỏi ai, việc ta ta cứ tách ra nhập vào :)
dạ vâng, khác nhau và đều là xịn cả bác nhé, không có fake đâu nhé :)