• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn boxer nhà U23vietnam

đây là đàn boxer thứ 2 của beck và vic nhà minh
ae chém nhiệtt tình cho các bé chóng lớn nhé

nguoibt

Member
sau 1 thời gian mình tìm hiều về các dòng chó, và thất thích dòng boxer nhất. Những hôm gặp thằng em, nó đang nuôi mấy con chó, có vẻ có kinh nghiệm, phán 1 câu " anh nuôi boxer cũng được, mỗi tội boxer dáng bị hóp bụng, mông hơi nhỏ, thân hình không cân đối, về ngắm lại thấy đúng thật. Thế là chán hẳn. Hix !

sau 1 thời gian mình tìm hiều về các dòng chó, và thất thích dòng boxer nhất. Những hôm gặp thằng em, nó đang nuôi mấy con chó, có vẻ có kinh nghiệm, phán 1 câu " anh nuôi boxer cũng được, mỗi tội boxer dáng bị hóp bụng, mông hơi nhỏ, thân hình không cân đối, về ngắm lại thấy đúng thật. Thế là chán hẳn. Hix !
hi
thực ra cái đẹp của boxer chính là ngực nở eo thon.... dáng dấp nhanh nhẹn, khoẻ mạnh, thể thao và thân thiện banj

ying80

Member
ngực nở, mắt có hồn , dáng thể thao ...thế mới là Boxer chứ nhỉ:x

lop_tb

Mỗi người có một sở thích khác nhau...Cún của chúng ta nuôi cũng vậy.... Mỗi loại mỗi khác. Cái cơ bản là mình đam mê dòng chó gì ???
Về Boxer mình công nhận Tuấn U23 là người rất có tâm huyết. Chúc E sức khỏe để cống hiến thật nhiều cho phong trào nuôi Boxer.

Mỗi người có một sở thích khác nhau...Cún của chúng ta nuôi cũng vậy.... Mỗi loại mỗi khác. Cái cơ bản là mình đam mê dòng chó gì ???
Về Boxer mình công nhận Tuấn U23 là người rất có tâm huyết. Chúc E sức khỏe để cống hiến thật nhiều cho phong trào nuôi Boxer.
Thật sự cám ơn a, nhưng e xlỗi, e chưa biét a là a nào a