• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đà Nẵng Rottweiler

nguyenmaiphuquy

Active Member
Lần đầu tiên giới thiệu những thành viên Rottweiler của CLB Vietpet Đà Nẵng.

Đầu tiên : Bé Rott Josy Vom Rottmania sinh ngày 12-11-2008

Giấy FCI bản Thái Lan của Jossy

Giấy VKA Việt Nam của Jossy

Bé thứ 2 : Agila

Giấy FCI bản Serbia của Agila

Giấy VKA

Giấy chứng nhận Vô địch Serbia

Giấy chứng nhận giải nhất Show VKA Tại Việt Nam TP HCM

Gia phả, xuất xứ cũng như thành tích
http://www.rimobbydick.com/index.php?page=agila

Hình ảnh ở Việt Nam

Chiều 5-11 Josy đã sinh 2 bé gái dễ thương cân nặng 680 và 700 gram.
Cha của 2 bé
KING FROM ROYAL BREED-Chàng trai trẻ đến từ Serbia
http://vnrottweiler.com/index.php?act=product_detail&id=94

Hình ảnh mẹ con Josy

bevy2002

Member
Hi! May mắn đã đến với Quý rồi! Chúc mừng em! Chăm các bé thật tốt để có kết quả mỹ mãn nhé! nhớ post hình sau 1 tháng xem hai công chúa có giống cha King bằng chị Honey không.Chị này vài tháng nữa lên''xe hoa'' rồi..!

anhyenco

Member
Hi! May mắn đã đến với Quý rồi! Chúc mừng em! Chăm các bé thật tốt để có kết quả mỹ mãn nhé! nhớ post hình sau 1 tháng xem hai công chúa có giống cha King bằng chị Honey không.Chị này vài tháng nữa lên''xe hoa'' rồi..!
chà chà ... nghe chừng có người nôn nóng wa ha ? hella nhà em nay cũng lên giống rồi đấy anh , bữa nào em phải lên thăm honey mới được , nghe nói ra dáng lắm rồi đây he he....:))

anhyenco

Member
chúc mừng quý nha, tuy là hơi ít nhưng như vậy là cũng đơm hoa kết trái rồi , ráng trăm các em tốt nha , hai bé mà cho bú mẹ là ok rồi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Quý nhé..... Tuy ít nhưng mà nhìn 2 bé khỏe mạnh và bụ bẩm là vui rồi. Nhìn Josy không thay đổi gì nhiều, vẫn khuôn mặt lúc nào cũng vui tươi, mong rằng lần sau Josy sẽ phát huy hơn nửa . Chúc 2 bé mau bú chóng lớn. Thân chào.

lehoangdn

Member
Chúc mừng anh Quý nhé! Quá đẹp luôn. Chúc Josy luôn cho ra đời những sản phẩm đẹp như thế này..<:p<:p

trantantai

Active Member
Chúc mừng Quý, hai bé này là sự khởi đầu tuyệt vời, tử thách đến từ từ mà

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
chúc mừng anh Quý nhé ,chức các chú cun hay ăn chóng lơn !!!
em Vui Ha Long !!!!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đáng lẽ duyên tới lâu rồi chú Quý nhể! Nhưng muộn còn hơn không! Cuối cùng cũng được nói lời chúc mừng tới Quý và ace yêu Rotti ở Đà Nẵng! Chúc thành công hơn nữa!

HuyDN

Member
Anh Quý chăm cún thì quá tốt rồi,cố lên anh nhéi.Mấy bé sẽ đẹp giống cha mẹ đẳng cấp.

namjerry

Member
Chúc mừng a Q , mấy bé ăn mau chóng lớn có thêm những thế hệ chất lượng tạo nên uy tín cho Rott của CLB chúng ta .>:D<

vuquang

Chúc mừng bạn có thêm 2 baby Rott rất chất lượng . Chúc chủ Topic sức khỏe dồi dào và 2 bé mau ăn chóng lớn

mhungnhat

Member
Chúc mừng nhé Q, cún đẹp , chỉ có 2 em thôi thì sẽ tuyệt lắm đây, bú mẹ đầy đủ chắc sẽ ú khủng luôn.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng QUÝ với sản phẩm ROTT đầu tay nhé......Chúc phong trào ROTT ĐÀ NẴNG ngày càng phát triển hơn nữa nhé.......

nghia164

chao ban! hien tai minh dang nuoi 1 chu đốm đực 7 thang tuoi nhung tính nó kg thuần lam ca nha rat sợ nhất là trẻ con .Vay ở Đn có chổ nào dạy chó hay có cách nào chỉ mình với.thanks