• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ý Kiến Của Riêng E người yêu Bồ câu HN

ngocQuan

Member
Kính Thưa Các Bác,các A.E yêu loài chim Hòa Bình của Hà nội,Chim Kiểng,Hội,Đua Bắc Hải Và Thái.Tất cả chúng ta ai cũng có niềm vui,Đam mê và sở thích nuôi chim Bồ câu,mặc dù mỗi người nuôi một loại không ai giống ai cả.Em chỉ mong muốn rằng mọi người đã có và đang sở hữu nhưng chú chim yêu quý của mình hãy sum họp bên nhau để chia sẻ những kinh nghiệm nuôi chim của riêng mình cho tất cả anh em được học hỏi.Làm sao để phong trào nuôi chim của miền bắc mình ngày càng phát triển thật tốt.Và những ai yêu chim Hội Đua Bắc Hải,thái sẽ có những chiến binh thật xuất sắc để chinh phục không phận Miền Bắc.Và em mong muốn sao cho chúng ta thỉnh thoảng có đợt tập huấn chim hội,đua.Để thỏa lòng mong ước của một số anh em có sở thích và niềm đam mê vô bờ bến về loài chim Hòa Bình

thanhhaivs

Member
cái vụ chim đua thì đồng ý liền,họp mặt anh em đề nghị ra 1 chủ thớt rồi tổ chức chơi.
còn cái vụ tập huấn chim hội thì dành cho các cao nhân vậy,chứ tui không đủ trình độ :D

Ôi!
Em cũng từng nghe thằng bạn Bắc Ninh kể thi chim bồ câu
Khi nào rỗi rãi chắc chắn phải tìm hiểu thú chơi bồ câu mới đươc
Chúc mọi người chơi vui!