• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Áo đồng phục của HNRC

tuansilk

Vietpet sponsor

Áo chất liệu cotton màu đen, có cổ ( Giống áo cá sấu ) được in Logo bên trái trước ngực. Sau lưng là : www.rottweiler.com.vn
Có đủ size cho tất cả các thành viên
Giá 150.000đ/c
Thứ bảy SH sẽ lấy áo để Chủ nhật chúng ta mặc đi Hải phòng dự offline.

nói mồm thế ai hiểu đựoc anh Tuấn phải có hình cụ thẻ chú dư lày lày

Sau lưng là : www.rottweiler.com.vn em thấy ko hay lắm vì nếu để địa chỉ web thế kia thì mình xin cái thớt này bên viẹtpet làm gì đã ko để thì thôi còn để phải để cả 2 trang web
1 chú ý nhỏ khi anh đi in áo là bảo nó đổi lại cái màu viền ngoài thành màu trắng nhé ko viền đen in lên áo đen là bằng 0 đấy​

tuansilk

Vietpet sponsor
nói mồm thế ai hiểu đựoc anh Tuấn phải có hình cụ thẻ chú dư lày lày

Sau lưng là : www.rottweiler.com.vn em thấy ko hay lắm vì nếu để địa chỉ web thế kia thì mình xin cái thớt này bên viẹtpet làm gì đã ko để thì thôi còn để phải để cả 2 trang web
1 chú ý nhỏ khi anh đi in áo là bảo nó đổi lại cái màu viền ngoài thành màu trắng nhé ko viền đen in lên áo đen là bằng 0 đấy​
Cám ơn em. Anh biết rồi. Nhưng anh nghĩ xa hơn 1 chút vì trang www.rottweiler.com.vn sau này sẽ là trang chung của Vietnam rottweiler đấy. Hơn nữa CLB đang phát triển- Đồng phục có thể thay đổi được. Còn logo thì ko.
Đã là TV rồi nên chịu khó đi họp nhé.

my_lucky

Active Member
Trường hợp của em có Rott nhưng không thường xuyên sinh hoạt được thì có được đăng ký làm thành viên không hả bác....;;);;)